StatusNet - en to te translation catalogue (537 entries)

en:  Search Stream for "%s"
te: "%s"కై అన్వేషణ వాహిని

en:  a new account.
te: కొత్త ఖాతా సృష్టించుకోండి

en:  except this private data: password,
te: ఈ అంతరంగిక భోగట్టా తప్ప: సంకేతపదం, ఈమెయిల్ చిరునామా, IM చిరునామా, ఫోన్ నంబర్.

en:  except this private data: password, email address, IM address, and phone number.
te: ఈ అంతరంగిక భోగట్టా తప్ప: సంకేతపదం, ఈమెయిల్ చిరునామా, IM చిరునామా, ఫోన్ నంబర్.

en:  except this private data: password, email address, IM address, phone number.
te: ఈ అంతరంగిక భోగట్టా తప్ప: సంకేతపదం, ఈమెయిల్ చిరునామా, IM చిరునామా, ఫోన్ నంబర్.

en:  from
te:  నుండి

en: %s Public Stream
te: %s ప్రజా వాహిని

en: %s and friends
te: %s మరియు మిత్రులు

en: %s and friends, page %d
te: %s మరియు మిత్రులు

en: %s blocked profiles
te: వాడుకరికి ప్రొఫైలు లేదు.

en: %s blocked profiles, page %d
te: %s మరియు మిత్రులు

en: %s blocked users
te: అటువంటి వాడుకరి లేరు.

en: %s group
te: %s గుంపు

en: %s groups
te: %s గుంపులు

en: %s is not a member of any group.
te: మీరు ఇప్పటికే లోనికి ప్రవేశించారు!

en: %s is not a valid color!
te: హోమ్ పేజీ URL సరైనది కాదు.

en: %s public timeline
te: %s బహిరంగ కాలరేఖ

en: %s status
te: %s స్థితి

en: %s subscribers
te: %s చందాదార్లు

en: %s subscriptions
te: అన్ని చందాలు

en: %s subscriptions, page %d
te: అన్ని చందాలు

en: %s timeline
te: %s కాలరేఖ

en: %s's favorite notices, page %d
te: అటువంటి సందేశమేమీ లేదు.

en: %s's groups
te: %s గుంపులు

en: %s's profile
te: ప్రొఫైలు

en: %s, page %d
te: %s, పేజీ %d

en: 's profile
te: ప్రొఫైలు

en: **%%site.name%%** is a microblogging service brought to you by [%%site.broughtby%%](%%site.broughtbyurl%%).
te: [%%site.broughtby%%](%%site.broughtbyurl%%) వారు అందిస్తున్న ఈ **%%site.name%%** అనేది మైక్రో బ్లాగింగు సదుపాయం.

en: **%%site.name%%** is a microblogging service.
te: **%%site.name%%** అనేది మైక్రో బ్లాగింగు సదుపాయం.

en: 1-64 lowercase letters or numbers,
te: 1-64 చిన్నబడి అక్షరాలు లేదా అంకెలు, విరామచిహ్నాలు మరియు ఖాళీలు తప్ప

en: 1-64 lowercase letters or numbers, no punctuation or spaces
te: 1-64 చిన్నబడి అక్షరాలు లేదా అంకెలు, విరామచిహ్నాలు మరియు ఖాళీలు తప్ప

en: 6 or more characters
te: 6 లేదా అంతకంటే ఎక్కువ అక్షరాలు

en: 6 or more characters, and don't forget it!
te: 6 లేదా అంతకంటే ఎక్కువ అక్షరాలు, మర్చిపోకండి!

en: 6 or more characters. Required.
te: 6 లేదా అంతకంటే ఎక్కువ అక్షరాలు. తప్పనిసరి.

en: A confirmation code was sent
te: నిర్ధారణ సంకేతం లేదు.

en: A confirmation code was sent to the email address you added.
te: ఆ నిర్ధారణా సంకేతం మీది కాదు!

en: A confirmation code was sent to the phone number you added.
te: ఆ నిర్ధారణా సంకేతం మీది కాదు!

en: A confirmation code was sent to the phone number you added. Check your phone for the code and instructions on how to use it.
te: ఆ నిర్ధారణా సంకేతం మీది కాదు!

en: About
te: గురించి

en: About: %s
te: గురించి: %s

en: Accept
te: అంగీకరించు

en: Account
te: ఖాతా

en: Add
te: చేర్చు

en: Add OpenID
te: ఓపెన్ఐడీని చేర్చు

en: Address
te: చిరునామా

en: After
te: తర్వాత

en: Alias "%s" already in use. Try another one.
te: ఆ పేరుని ఇప్పటికే వాడుతున్నారు. మరోటి ప్రయత్నించండి.

en: All
te: అన్నీ

en: All members
te: అందరు సభ్యులూ

en: All subscribers
te: చందాదార్లు

en: All subscriptions
te: అన్ని చందాలు

en: All updates for %s
te: %s కోసం అన్ని తాజాకరణలూ

en: All updates matching search term "%s"
te: "%s"తో సరిపోలే అన్ని తాజాకరణలు

en: Already logged in.
te: ఇప్పటికే లోనికి ప్రవేశించారు.

en: Already subscribed!.
te: ఇప్పటికే చేరారు!

en: Are you sure you want to delete this notice?
te: మీరు నిజంగానే ఈ నోటీసుని తొలగించాలనుకుంటున్నారా?

en: Attachments
te: జోడింపులు

en: Automatically login in the future; not for shared computers!
te: భవిష్యత్తులో ఆటోమెటిగ్గా లోనికి ప్రవేశించు; బయటి కంప్యూర్ల కొరకు కాదు!

en: Available characters
te: 6 లేదా అంతకంటే ఎక్కువ అక్షరాలు

en: Avatar
te: అవతారం

en: Avatar deleted.
te: అవతారాన్ని తాజాకరించాం.

en: Avatar settings
te: అవతారపు అమరికలు

en: Avatar updated.
te: అవతారాన్ని తాజాకరించాం.

en: Awaiting confirmation on this address.
te: నిర్ధారణ సంకేతంలో పొరపాటు.

en: Before
te: ఇంతక్రితం

en: Before »
te: ఇంతక్రితం »

en: Bio
te: స్వపరిచయం

en: Bio is too long (max %d chars).
te: స్వపరిచయం చాలా పెద్దగా ఉంది (140 అక్షరాలు గరిష్ఠం).

en: Bio is too long (max 140 chars).
te: స్వపరిచయం చాలా పెద్దగా ఉంది (140 అక్షరాలు గరిష్ఠం).

en: Block this user
te: అటువంటి వాడుకరి లేరు.

en: Block this user from this group
te: అటువంటి వాడుకరి లేరు.

en: Block user
te: అటువంటి వాడుకరి లేరు.

en: Block user from group
te: అటువంటి వాడుకరి లేరు.

en: Blocked
te: అటువంటి వాడుకరి లేరు.

en: Can't delete this notice.
te: ఈ నోటీసుని తొలగించలేము.

en: Can't save new password.
te: కొత్త సంకేతపదాన్ని భద్రపరచలేము.

en: Cancel
te: రద్దుచేయి

en: Cannot read file.
te: అటువంటి సందేశమేమీ లేదు.

en: Can’t read avatar URL ‘%s’.
te: '%s' అనే అవతారపు URL తప్పు

en: Change
te: మార్చు

en: Change colours
te: సంకేతపదం మార్చుకోండి

en: Change password
te: సంకేతపదం మార్చుకోండి

en: Change your password.
te: సంకేతపదం మార్చుకోండి

en: Command complete
te: ఆదేశం పూర్తయ్యింది

en: Command failed
te: ఆదేశం విఫలమైంది

en: Command results
te: ఆదేశ ఫలితాలు

en: Commands:
te: ఆదేశాలు:

en: Confirm
te: నిర్థారించు

en: Confirm Address
te: చిరునామాని నిర్ధారించు

en: Confirmation cancelled.
te: నిర్ధారణ రద్దయింది.

en: Confirmation code not found.
te: నిర్ధారణ సంకేతం కనబడలేదు.

en: Connect
te: అనుసంధానించు

en: Connect existing account
te: ఇప్పటికే ఉన్న ఖాతాతో అనుసంధానించండి

en: Contact
te: సంప్రదించు

en: Content
te: అనుసంధానించు

en: Conversation
te: ప్రాంతం

en: Could not create OpenID form: %s
te: ఓపెన్ఐడీ ఫారమును సృష్టించలేకపోయాం: %s

en: Could not create aliases.
te: అవతారపు సమాచారాన్ని భద్రపరచలేకున్నాం

en: Could not create group.
te: అవతారపు సమాచారాన్ని భద్రపరచలేకున్నాం

en: Could not determine file's mime-type!
te: వాడుకరిని తాజాకరించలేకున్నాం.

en: Could not determine source user.
te: వాడుకరిని తాజాకరించలేకున్నాం.

en: Could not find a user with nickname %s
te: వాడుకరిని తాజాకరించలేకున్నాం.

en: Could not find target user.
te: వాడుకరిని తాజాకరించలేకున్నాం.

en: Could not join user %s to group %s.
te: ఓపెన్ఐడీ ఫారమును సృష్టించలేకపోయాం: %s

en: Could not remove user %s to group %s
te: ఓపెన్ఐడీ ఫారమును సృష్టించలేకపోయాం: %s

en: Could not remove user %s to group %s.
te: ఓపెన్ఐడీ ఫారమును సృష్టించలేకపోయాం: %s

en: Could not save avatar info
te: అవతారపు సమాచారాన్ని భద్రపరచలేకున్నాం

en: Could not save new profile info
te: కొత్త ప్రొఫైలు సమాచారాన్ని భద్రపరచలేకున్నాం

en: Could not save subscription.
te: చందాని సృష్టించలేకపోయాం.

en: Could not save tags.
te: అవతారపు సమాచారాన్ని భద్రపరచలేకున్నాం

en: Could not set group membership.
te: చందాని సృష్టించలేకపోయాం.

en: Could not unfollow user: User not found.
te: ఓపెన్ఐడీ ఫారమును సృష్టించలేకపోయాం: %s

en: Could not update group.
te: వాడుకరిని తాజాకరించలేకున్నాం.

en: Couldn't delete email confirmation.
te: ఈమెయిల్ నిర్ధారణని తొలగించలేకున్నాం.

en: Couldn't delete subscription.
te: చందాని తొలగించలేకపోయాం.

en: Couldn't insert confirmation code.
te: నిర్ధారణ సంకేతాన్ని చేర్చలేకపోయాం.

en: Couldn't remove Facebook user.
te: వాడుకరిని తాజాకరించలేకున్నాం.

en: Couldn't save file.
te: ప్రొఫైలుని భద్రపరచలేకున్నాం.

en: Couldn't save profile.
te: ప్రొఫైలుని భద్రపరచలేకున్నాం.

en: Couldn't save tags.
te: ప్రొఫైలుని భద్రపరచలేకున్నాం.

en: Couldn't update user.
te: వాడుకరిని తాజాకరించలేకున్నాం.

en: Couldn't update your design.
te: వాడుకరిని తాజాకరించలేకున్నాం.

en: Create
te: సృష్టించు

en: Create a new group
te: కొత్త ఖాతా సృష్టించుకోండి

en: Create a new user with this nickname.
te: ఈ పేరుతో కొత్త వాడుకరిని సృష్టించు

en: Create an account
te: కొత్త ఖాతా సృష్టించుకోండి

en: Create new account
te: కొత్త ఖాతా సృష్టించుకోండి

en: Created
te: సృష్టించు

en: Current confirmed Jabber/GTalk address.
te: ప్రస్తుతం నిర్ధారించిన Jabber/GTalk చిరునామా

en: Currently
te: ప్రస్తుతం

en: Delete
te: తొలగించు

en: Describe the group or topic
te: మీ గురించి మరియు మీ ఆసక్తుల గురించి 140 అక్షరాల్లో చెప్పండి

en: Describe the group or topic in %d characters
te: మీ గురించి మరియు మీ ఆసక్తుల గురించి 140 అక్షరాల్లో చెప్పండి

en: Describe the group or topic in 140 chars
te: మీ గురించి మరియు మీ ఆసక్తుల గురించి 140 అక్షరాల్లో చెప్పండి

en: Describe yourself and your
te: మీ గురించి మరియు మీ ఆసక్తుల గురించి 140 అక్షరాల్లో చెప్పండి

en: Describe yourself and your interests
te: మీ గురించి మరియు మీ ఆసక్తుల గురించి 140 అక్షరాల్లో చెప్పండి

en: Describe yourself and your interests in %d chars
te: మీ గురించి మరియు మీ ఆసక్తుల గురించి 140 అక్షరాల్లో చెప్పండి

en: Describe yourself and your interests in 140 chars
te: మీ గురించి మరియు మీ ఆసక్తుల గురించి 140 అక్షరాల్లో చెప్పండి

en: Description
te: వివరణ

en: Description is too long (max %d chars).
te: స్వపరిచయం చాలా పెద్దగా ఉంది (140 అక్షరాలు గరిష్ఠం).

en: Design preferences saved.
te: అభిరుచులు భద్రమయ్యాయి.

en: Design your profile
te: వాడుకరికి ప్రొఫైలు లేదు.

en: Do not delete this notice
te: ఈ నోటీసుని తొలగించలేము.

en: Duplicate notice
te: కొత్త సందేశం

en: Edit Avatar
te: అవతారం

en: Edit profile settings
te: ఫ్రొఫైలు అమరికలు

en: Email
te: ఈమెయిల్

en: Email Address
te: ఈమెయిల్ చిరునామా

en: Email Settings
te: ఈమెయిల్ అమరికలు

en: Email address already exists.
te: ఈమెయిల్ చిరునామా ఇప్పటికే ఉంది.

en: Email address confirmation
te: ఈమెయిల్ చిరునామా నిర్ధారణ

en: Email address, like "UserName@example.org"
te: ఈమెయిల్ చిరునామా, "username@example.org" వలె

en: Enter a nickname or email address.
te: పేరు లేదా ఈమెయిల్ చిరునామా ఇవ్వండి.

en: Error connecting user to OpenID.
te: వాడుకరిని ఓపెన్ఐడీకి అనుసంధానించటంలో పొరపాటు.

en: Error connecting user.
te: వాడుకరిని అనుసంధానించడంలో పొరపాటు.

en: Error inserting avatar
te: అవతారాన్ని పెట్టడంలో పొరపాటు

en: Error inserting new profile
te: కొత్త ప్రొపైలుని చేర్చటంలో పొరపాటు

en: Error inserting remote profile
te: దూరపు ప్రొపైలుని చేర్చటంలో పొరపాటు

en: Error removing the block.
te: వాడుకరిని భద్రపరచడంలో పొరపాటు.

en: Error saving address confirmation.
te: చిరునామా నిర్ధారణని భద్రపరచడంలో పొరపాటు.

en: Error saving notice.
te: సందేశాన్ని భద్రపరచడంలో పొరపాటు.

en: Error saving remote profile
te: దూరపు ప్రొఫైలుని భద్రపరచడంలో పొరపాటు

en: Error saving the profile.
te: ప్రొఫైలుని భద్రపరచడంలో పొరపాటు.

en: Error saving the user.
te: వాడుకరిని భద్రపరచడంలో పొరపాటు.

en: Error saving user; invalid.
te: వాడుకరిని భద్రపరచడంలో పొరపాటు: సరికాదు.

en: Error updating profile
te: ప్రొపైలుని తాజాకరించటంలో పొరపాటు

en: Error updating remote profile
te: దూరపు ప్రొపైలుని తాజాకరించటంలో పొరపాటు

en: Error with confirmation code.
te: నిర్ధారణ సంకేతంలో పొరపాటు.

en: Existing nickname
te: ప్రస్తుత పేరు

en: FAQ
te: తవసం

en: FOAF for %s group
te: %s గుంపు

en: Failed updating avatar.
te: అవతారపు తాజాకరణ విఫలమైంది.

en: Failed updating logo.
te: అవతారపు తాజాకరణ విఫలమైంది.

en: Favor this notice
te: అటువంటి సందేశమేమీ లేదు.

en: Feed for favorites of %s (Atom)
te: %s యొక్క మిత్రుల ఫీడు

en: Feed for favorites of %s (RSS 1.0)
te: %s యొక్క మిత్రుల ఫీడు

en: Feed for favorites of %s (RSS 2.0)
te: %s యొక్క మిత్రుల ఫీడు

en: Feed for friends of %s
te: %s యొక్క మిత్రుల ఫీడు

en: Feed for friends of %s (Atom)
te: %s యొక్క మిత్రుల ఫీడు

en: Feed for friends of %s (RSS 1.0)
te: %s యొక్క మిత్రుల ఫీడు

en: Feed for friends of %s (RSS 2.0)
te: %s యొక్క మిత్రుల ఫీడు

en: Feed for replies to %s
te: %sకి వచ్చిన స్పందనల ఫీడు

en: For security reasons, please re-enter your user name and password before changing your settings.
te: భద్రతా కారణాల దృష్ట్యా, అమరికలు మార్చే ముందు మీ వాడుకరి పేరుని మరియు సంకేతపదాన్ని మరోసారి ఇవ్వండి.

en: For security reasons, please re-login with your [OpenID](%%doc.openid%%) before changing your settings.
te: భద్రతా కారణాల దృష్ట్యా, అమరికలు మార్చే ముందు మీ వాడుకరి పేరుని మరియు సంకేతపదాన్ని మరోసారి ఇవ్వండి.

en: Full name
te: పూర్తి పేరు

en: Full name is too long (max 255 chars).
te: పూర్తి పేరు చాలా పెద్దగా ఉంది (గరిష్ఠంగా 255 అక్షరాలు).

en: Fullname: %s
te: పూర్తిపేరు: %s

en: Go
te: వెళ్ళు

en: Group
te: గుంపు

en: Group profile
te: అటువంటి సందేశమేమీ లేదు.

en: Group search
te: వ్యక్తుల అన్వేషణ

en: Groups %s is a member of on %s.
te: మీరు ఇప్పటికే లోనికి ప్రవేశించారు!

en: Help
te: సహాయం

en: Help me!
te: సహాయం

en: Home
te: ముంగిలి

en: Homepage
te: హోమ్ పేజీ

en: Homepage is not a valid URL.
te: హోమ్ పేజీ URL సరైనది కాదు.

en: Homepage: %s
te: హోమ్ పేజీ

en: IM Address
te: IM చిరునామా

en: IM Settings
te: IM అమరికలు

en: IM is not available.
te: హోమ్ పేజీ URL సరైనది కాదు.

en: If you already have an account, login with your username and password to connect it to your OpenID.
te: మీకు ఇప్పటికే ఖాతా ఉంటే, మీ వాడుకరిపేరు మరియు సంకేతపదంతో లోనికి ప్రవేశించి మీ ఓపెన్ఐడీని మీ ఖాతాకి జతచేసుకోండి.

en: If you've forgotten or lost your password, you can get a new one sent to the email address you have stored in your account.
te: మీరు మీ సంకేతపదాన్ని మర్చిపోతే, మీ ఖాతాలో భద్రపరచిన ఈమెయిలుకి కొత్తదాన్ని పంపించుకోవచ్చు.

en: Incorrect old password
te: పాత సంకేతపదం తప్పు

en: Incorrect username or password.
te: వాడుకరిపేరు లేదా సంకేతపదం తప్పు.

en: Instructions for recovering your password have been sent to the email address registered to your account.
te: మీ సంకేతపదాన్ని తిరిగి పొందడానికై అవసరమైన సూచనలని మీ ఖాతాతో నమోదైన ఈమెయిల్ చిరునామాకి పంపించాం.

en: Invalid alias: "%s"
te: '%s' అనే హోమ్ పేజీ సరైనదికాదు

en: Invalid avatar URL '%s'
te: '%s' అనే అవతారపు URL తప్పు

en: Invalid homepage '%s'
te: '%s' అనే హోమ్ పేజీ సరైనదికాదు

en: Invalid license URL '%s'
te: తప్పుడు లైసెన్సు URL '%s'

en: Invalid notice content
te: సందేశపు విషయం సరైనది కాదు

en: Invalid notice uri
te: సందేశపు URI తప్పు

en: Invalid notice url
te: సందేశపు URL తప్పు

en: Invalid profile URL '%s'.
te: ప్రొపైల్ URL '%s' తప్పు.

en: Invalid profile URL (bad format)
te: ప్రొపైల్ URL తప్పు (చెడు ఫార్మాట్)

en: Invalid size.
te: తప్పుడు పరిమాణం.

en: Invalid tag: "%s"
te: '%s' అనే హోమ్ పేజీ సరైనదికాదు

en: Invalid username or password.
te: వాడుకరిపేరు లేదా సంకేతపదం తప్పు.

en: Invite
te: ఆహ్వానించు

en: Invite your friends to use %s
te: %s యొక్క మిత్రుల ఫీడు

en: Jabber
te: Jabber ID లేదు.

en: Jabber ID already belongs to another user.
te: Jabber ID ఇప్పటికే వేరొకరికి ఉంది.

en: Join
te: ప్రవేశించండి

en: Language
te: భాష

en: Leave
te: భద్రపరచు

en: Links
te: ప్రవేశించండి

en: Location
te: ప్రాంతం

en: Location for the group, if any, like "City, State (or Region), Country"
te: మీరు ఎక్కడ నుండి, "నగరం, రాష్ట్రం (లేదా ప్రాంతం), దేశం"

en: Location is too long (max 255 chars).
te: ప్రాంతం పేరు మరీ పెద్దగా ఉంది (255 అక్షరాలు గరిష్ఠం).

en: Location: %s
te: ప్రాంతం: %s

en: Location: %s
te: ప్రాంతం: %s

en: Login
te: ప్రవేశించండి

en: Login with OpenID
te: అటువంటి ఓపెన్ఐడీ లేదు.

en: Login with a username and password
te: వాడుకరిపేరు లేదా సంకేతపదం తప్పు.

en: Login with an [OpenID](%%doc.openid%%) account.
te: [ఓపెన్ఐడీ](%%doc.openid%%) ఖాతాతో ప్రవేశించండి.

en: Logo
te: చిహ్నం

en: Logo updated.
te: అవతారాన్ని తాజాకరించాం.

en: Logout
te: నిష్క్రమించు

en: Lost or forgotten password?
te: మీ సంకేతపదం మర్చిపోయారా?

en: Lost our file.
te: అటువంటి సందేశమేమీ లేదు.

en: Member since
te: సభ్యులైన తేదీ

en: Members
te: సభ్యులు

en: Microblog by %s
te: %s యొక్క మైక్రోబ్లాగు

en: Microblog by %s group
te: %s యొక్క మైక్రోబ్లాగు

en: Microblog tagged with %s
te: %s యొక్క మైక్రోబ్లాగు

en: New group
te: కొత్త గుంపు

en: New message
te: కొత్త సందేశం

en: New nickname
te: కొత్త పేరు

en: New notice
te: కొత్త సందేశం

en: New password
te: కొత్త సంకేతపదం

en: New password successfully saved. You are now logged in.
te: మీ కొత్త సంకేతపదం భద్రమైంది. మీరు ఇప్పుడు లోనికి ప్రవేశించారు.

en: Nickname
te: పేరు

en: Nickname already in use. Try another one.
te: ఆ పేరుని ఇప్పటికే వాడుతున్నారు. మరోటి ప్రయత్నించండి.

en: Nickname not allowed.
te: ఆ పేరుని అనుమతించము.

en: Nickname or email
te: పేరు లేదా ఈమెయిల్

en: No Jabber ID.
te: Jabber ID లేదు.

en: No configuration file found.
te: నిర్ధారణ సంకేతం లేదు.

en: No confirmation code.
te: నిర్ధారణ సంకేతం లేదు.

en: No content!
te: విషయం లేదు!

en: No id argument.
te: అటువంటి పత్రమేమీ లేదు.

en: No id.
te: ఐడీ లేదు.

en: No nickname
te: పేరు లేదు.

en: No nickname provided by remote server.
te: దూరపు సర్వర్ పేరుని ఇవ్వలేదు.

en: No nickname.
te: పేరు లేదు.

en: No notice
te: కొత్త సందేశం

en: No notice content!
te: విషయం లేదు!

en: No notice id
te: కొత్త సందేశం

en: No pending confirmation to cancel.
te: రద్దుచేయడానికి వేచివున్న నిర్ధారణలేమీ లేవు.

en: No registered email address for that user.
te: ఈ వాడుకరికై నమోదైన ఈమెయిల్ చిరునామాలు ఏమీ లేవు.

en: No request found!
te: అభ్యర్థనలేమీ కనబడలేదు!

en: No results
te: ఫలితాలేమీ లేవు

en: No results.
te: ఫలితాలేమీ లేవు

en: No size.
te: పరిమాణం లేదు.

en: No such OpenID.
te: అటువంటి ఓపెన్ఐడీ లేదు.

en: No such attachment.
te: అటువంటి పత్రమేమీ లేదు.

en: No such document.
te: అటువంటి పత్రమేమీ లేదు.

en: No such file.
te: అటువంటి సందేశమేమీ లేదు.

en: No such group
te: అటువంటి సందేశమేమీ లేదు.

en: No such group.
te: అటువంటి సందేశమేమీ లేదు.

en: No such notice.
te: అటువంటి సందేశమేమీ లేదు.

en: No such page
te: అటువంటి సందేశమేమీ లేదు.

en: No such tag.
te: అటువంటి సందేశమేమీ లేదు.

en: No such user!
te: అటువంటి వాడుకరి లేరు.

en: No such user.
te: అటువంటి వాడుకరి లేరు.

en: Not a local notice
te: అటువంటి వాడుకరి లేరు.

en: Not a local user.
te: అటువంటి వాడుకరి లేరు.

en: Not a valid Jabber ID
te: సరైన Jabber ఐడీ కాదు

en: Not a valid OpenID.
te: సరైన ఓపెన్ఐడీ కాదు.

en: Not a valid email address.
te: సరైన ఈమెయిల్ చిరునామా కాదు:

en: Not a valid invitation code.
te: సరైన పేరు కాదు.

en: Not a valid nickname.
te: సరైన పేరు కాదు.

en: Not a valid people tag: %s
te: సరైన ఈమెయిల్ చిరునామా కాదు:

en: Not an image or corrupt file.
te: బొమ్మ కాదు లేదా పాడైపోయిన ఫైలు.

en: Not found
te: దొరకలేదు

en: Not found.
te: అభ్యర్థనలేమీ కనబడలేదు!

en: Not logged in
te: లోనికి ప్రవేశించలేదు.

en: Not logged in.
te: లోనికి ప్రవేశించలేదు.

en: Note
te: సందేశాలు

en: Notice
te: సందేశాలు

en: Notice deleted.
te: సందేశాలు

en: Notice feed for %s
te: %s యొక్క సందేశముల ఫీడు

en: Notice feed for %s (Atom)
te: %s యొక్క సందేశముల ఫీడు

en: Notice feed for %s (RSS 1.0)
te: %s యొక్క సందేశముల ఫీడు

en: Notice feed for %s (RSS 2.0)
te: %s యొక్క సందేశముల ఫీడు

en: Notice feed for %s group
te: %s యొక్క సందేశముల ఫీడు

en: Notice feed for %s group (Atom)
te: %s యొక్క సందేశముల ఫీడు

en: Notice feed for %s group (RSS 1.0)
te: %s యొక్క సందేశముల ఫీడు

en: Notice feed for %s group (RSS 2.0)
te: %s యొక్క సందేశముల ఫీడు

en: Notice feed for %s tagged %s (RSS 1.0)
te: %s యొక్క సందేశముల ఫీడు

en: Notice feed for tag %s (Atom)
te: %s యొక్క సందేశముల ఫీడు

en: Notice feed for tag %s (RSS 1.0)
te: %s యొక్క సందేశముల ఫీడు

en: Notice feed for tag %s (RSS 2.0)
te: %s యొక్క సందేశముల ఫీడు

en: Notice posted
te: సందేశాలు

en: Notices
te: సందేశాలు

en: Notices tagged with %s, page %d
te: %s యొక్క మైక్రోబ్లాగు

en: Old password
te: పాత సంకేతపదం

en: OpenID
te: ఓపెన్ఐడీ

en: OpenID Account Setup
te: ఓపెన్ఐడీ ఖాతా అమర్పు

en: OpenID Login
te: ఓపెన్ఐడీ ప్రవేశం

en: OpenID URL
te: ఓపెన్ఐడీ URL

en: OpenID authentication cancelled.
te: ఓపెన్ఐడీ అధీకరణ రద్దు చేయబడింది.

en: OpenID authentication failed: %s
te: ఓపెన్ఐడీ అధీకరణ విఫలమైంది: %s

en: OpenID failure: %s
te: ఓపెన్ఐడీ వైఫల్యం: %s

en: OpenID login
te: ఓపెన్ఐడీ ప్రవేశం

en: OpenID removed.
te: ఓపెన్ఐడీని తొలగించాం.

en: OpenID settings
te: ఓపెన్ఐడీ అమరికలు

en: Options saved.
te: అమరికలు భద్రమయ్యాయి.

en: Original
te: అసలు

en: Other
te: ఇతర

en: Other Settings
te: ఇతర అమరికలు

en: Other options
te: ఇతర ఎంపికలు

en: Page notice
te: కొత్త సందేశం

en: Partial upload.
te: పాక్షిక ఎగుమతి.

en: Password
te: సంకేతపదం

en: Password and confirmation do not match.
te: సంకేతపదం మరియు నిర్ధారణ సరిపోలేదు.

en: Password change
te: సంకేతపదం భద్రమయ్యింది.

en: Password must be 6 chars or more.
te: సంకేతపదం 6 లేదా అంతకంటే ఎక్కవ అక్షరాలుండాలి.

en: Password recover
te: సంకేతపదం భద్రమయ్యింది.

en: Password saved.
te: సంకేతపదం భద్రమయ్యింది.

en: Passwords don't match.
te: సంకేతపదాలు సరిపోలలేదు.

en: People
te: ప్రజలు

en: People search
te: వ్యక్తుల అన్వేషణ

en: People subscribed to %s
te: %sకి స్పందనలు

en: Personal
te: వ్యక్తిగత

en: Personal message
te: వ్యక్తిగత సందేశం

en: Phone number, no punctuation or spaces,
te: 1-64 చిన్నబడి అక్షరాలు లేదా అంకెలు, విరామచిహ్నాలు మరియు ఖాళీలు తప్ప

en: Popular
te: వ్యక్తుల అన్వేషణ

en: Popular notices
te: అటువంటి సందేశమేమీ లేదు.

en: Popular notices, page %d
te: అటువంటి సందేశమేమీ లేదు.

en: Preferences
te: అభిరుచులు

en: Preferences saved.
te: అభిరుచులు భద్రమయ్యాయి.

en: Preferred language
te: ప్రాథాన్యతా భాష

en: Prefix
te: ప్రొఫైలు

en: Preview
te: మునుజూపు

en: Privacy
te: అంతరంగికత

en: Problem saving notice.
te: సందేశాన్ని భద్రపరచడంలో పొరపాటు.

en: Problem saving notice. Too long.
te: సందేశాన్ని భద్రపరచడంలో పొరపాటు.

en: Problem saving notice. Unknown user.
te: సందేశాన్ని భద్రపరచడంలో పొరపాటు.

en: Profile
te: ప్రొఫైలు

en: Profile URL
te: ప్రొఫైలు URL

en: Profile design
te: ఫ్రొఫైలు అమరికలు

en: Profile information
te: అజ్ఞాత ప్రొఫైలు

en: Profile settings
te: ఫ్రొఫైలు అమరికలు

en: Profile unknown
te: అజ్ఞాత ప్రొఫైలు

en: Provider
te: ప్రొఫైలు

en: Public
te: ప్రజా

en: Public Stream Feed
te: ప్రజా వాహిని ఫీడు

en: Public Stream Feed (Atom)
te: ప్రజా వాహిని ఫీడు

en: Public Stream Feed (RSS 1.0)
te: ప్రజా వాహిని ఫీడు

en: Public Stream Feed (RSS 2.0)
te: ప్రజా వాహిని ఫీడు

en: Public tag cloud
te: ప్రజా వాహిని ఫీడు

en: Public timeline
te: ప్రజా కాలరేఖ

en: Public timeline, page %d
te: ప్రజా కాలరేఖ

en: Published
te: ప్రజా

en: Register
te: నమోదు

en: Reject
te: తిరస్కరించు

en: Reject this subscription
te: అన్ని చందాలు

en: Remember me
te: నన్ను గుర్తుంచుకో

en: Remove
te: తొలగించు

en: Remove OpenID
te: ఓపెన్ఐడీని తొలగించండి

en: Removing your only OpenID
te: ఓపెన్ఐడీని తొలగించండి

en: Removing your only OpenID would make it impossible to log in! If you need to remove it, add another OpenID first.
te: మీకున్న ఒకే ఓపెన్ఐడీని తొలగిస్తే మీరు లోనికి ప్రవేశించడం అసాధ్యమవవచ్చు. మీరు దాన్ని తొలగించాలనుకుంటే, ముందు వేరే ఓపెన్ఐడీని చేర్చండి.

en: Replies
te: స్పందనలు

en: Replies feed for %s (Atom)
te: %s యొక్క సందేశముల ఫీడు

en: Replies feed for %s (RSS 1.0)
te: %s యొక్క సందేశముల ఫీడు

en: Replies feed for %s (RSS 2.0)
te: %s యొక్క సందేశముల ఫీడు

en: Replies to %1$s on %2$s!
te: %sకి స్పందనలు

en: Replies to %s
te: %sకి స్పందనలు

en: Replies to %s, page %d
te: %sకి స్పందనలు

en: Reply
te: స్పందించు

en: Reply to %s sent
te: %sకి స్పందనలు

en: SMS Settings
te: SMS అమరికలు

en: SMS is not available.
te: హోమ్ పేజీ URL సరైనది కాదు.

en: Same as password above
te: పై సంకేతపదం వలెనే

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Search
te: వెతుకు

en: Search Stream Feed
te: అన్వేషణ వాహిని ఫీడు

en: Search for groups on %%site.name%% by their name, location, or description.
te: %%site.name%%లో వ్యక్తులను వారి పేరు, ప్రాంతం, లేదా ఆసక్తులను బట్టి వెతకండి. అన్వేషించే పదాలను ఖాళీలతో వేరుచేయండి; ఒక్కో పదంలో 3 లేదా అంతకంటే ఎక్కువ అక్షరాలు ఉండాలి.

en: Search for groups on %%site.name%% by their name, location, or description. Separate the terms by spaces; they must be 3 characters or more.
te: %%site.name%%లో వ్యక్తులను వారి పేరు, ప్రాంతం, లేదా ఆసక్తులను బట్టి వెతకండి. అన్వేషించే పదాలను ఖాళీలతో వేరుచేయండి; ఒక్కో పదంలో 3 లేదా అంతకంటే ఎక్కువ అక్షరాలు ఉండాలి.

en: Search for notices on %%site.name%% by their contents. Separate search terms by spaces; they must be 3 characters or more.
te: %%site.name%%లోని సందేశాలను వెతకండి. అన్వేషణ పదాలను ఖాళీలతో వేరుచేయండి; ఒక్కో పదంలో 3 లేదా అంతకంటే ఎక్కువ అక్షరాలు ఉండాలి.

en: Search for people on %%site.name%% by their name, location, or interests. Separate the terms by spaces; they must be 3 characters or more.
te: %%site.name%%లో వ్యక్తులను వారి పేరు, ప్రాంతం, లేదా ఆసక్తులను బట్టి వెతకండి. అన్వేషించే పదాలను ఖాళీలతో వేరుచేయండి; ఒక్కో పదంలో 3 లేదా అంతకంటే ఎక్కువ అక్షరాలు ఉండాలి.

en: Search help
te: వెతుకు

en: Search results for "%s" on %s
te: "%s"కై అన్వేషణ వాహిని

en: Search site
te: వెతుకు

en: Secondary site navigation
te: చందాలు

en: Send
te: పంపించు

en: Send a notice
te: కొత్త సందేశం

en: Service
te: సేవ

en: Settings
te: అమరికలు

en: Settings saved.
te: అమరికలు భద్రమయ్యాయి.

en: Sidebar
te: వెతుకు

en: Sign up for a new account
te: కొత్త ఖాతా సృష్టించుకోండి

en: Site content license
te: కొత్త సందేశం

en: Site notice
te: కొత్త సందేశం

en: Someone else already has this OpenID.
te: ఈ ఓపెన్ఐడీని ఇప్పటికే ఎవరో వాడుతున్నారు.

en: Something weird happened.
te: జరగకూడనిదేదో జరిగింది.

en: Sorry, invalid invitation code.
te: నిర్ధారణ సంకేతంలో పొరపాటు.

en: Source
te: మూలము

en: Statistics
te: గణాంకాలు

en: Status deleted.
te: అవతారాన్ని తాజాకరించాం.

en: Subscribe to a remote user
te: చందాదార్లు

en: Subscribe to this user
te: చందాదార్లు

en: Subscribed
te: చందాదార్లు

en: Subscribers
te: చందాదార్లు

en: Subscription rejected
te: చందాని తిరస్కరించారు.

en: Subscriptions
te: చందాలు

en: Sync preferences
te: అభిరుచులు

en: Sync preferences saved.
te: అభిరుచులు భద్రమయ్యాయి.

en: Text
te: పాఠ్యం

en: Text search
te: పాఠ్య అన్వేషణ

en: That OpenID does not belong to you.
te: ఆ ఓపెన్ఐడీ మీది కాదు.

en: That address has already been confirmed.
te: ఆ చిరునామా ఇప్పటికే నిర్ధారితమైంది.

en: That confirmation code is not for you!
te: ఆ నిర్ధారణా సంకేతం మీది కాదు!

en: That email address already belongs
te: ఆ ఈమెయిల్ చిరునామా ఇప్పటేకే ఇతర వాడుకరికి సంబంధించినది.

en: That email address already belongs to another user.
te: ఆ ఈమెయిల్ చిరునామా ఇప్పటేకే ఇతర వాడుకరికి సంబంధించినది.

en: That file is too big.
te: ఆ ఫైలు చాలా పెద్దగా ఉంది.

en: That is already your Jabber ID.
te: ఈ Jabber ID మీకు ఇప్పటికే ఉంది

en: That is already your email address.
te: అది ఇప్పటికే మీ ఈమెయిల్ చిరునామా.

en: That is not your Jabber ID.
te: ఇది మీ Jabber ID కాదు

en: That is the wrong IM address.
te: ఆ IM చిరునామా సరైనది కాదు.

en: That's too long.
te: ఆ ఫైలు చాలా పెద్దగా ఉంది.

en: That's too long. Max message size is %d chars.
te: ఇది చాలా పొడవుంది. గరిష్ఠ సందేశ పరిమాణం 140 అక్షరాలు.

en: That's too long. Max notice size is %d chars.
te: ఇది చాలా పొడవుంది. గరిష్ఠ సందేశ పరిమాణం 140 అక్షరాలు.

en: That's too long. Max notice size is 140 chars.
te: ఇది చాలా పొడవుంది. గరిష్ఠ సందేశ పరిమాణం 140 అక్షరాలు.

en: The address "%s" has been
te: ఆ చిరునామాని తొలగించాం.

en: The address "%s" has been confirmed for your account.
te: "%s" అనే చిరునామా మీ ఖాతాకి నిర్ధారితమైంది.

en: The address was removed.
te: ఆ చిరునామాని తొలగించాం.

en: This confirmation code is too old. Please start again.
te: ఈ నిర్ధారణ సంకేతం చాలా పాతది. మళ్ళీ మొదలుపెట్టండి.

en: This page is not available in a
te: హోమ్ పేజీ URL సరైనది కాదు.

en: This status is already a favorite!
te: అది ఇప్పటికే మీ ఈమెయిల్ చిరునామా.

en: Timezone
te: కాలమండలం

en: Timezone not selected.
te: కాలమండలాన్ని ఎంచుకోలేదు.

en: To use the %s Facebook Application you need to login with your username and password. Don't have a username yet?
te: మీకు ఇప్పటికే ఖాతా ఉంటే, మీ వాడుకరిపేరు మరియు సంకేతపదంతో లోనికి ప్రవేశించి మీ ఓపెన్ఐడీని మీ ఖాతాకి జతచేసుకోండి.

en: Twitter
te: ట్విట్టర్

en: Twitter Account
te: ట్విట్టర్ ఖాతా

en: Twitter Friends
te: ట్విట్టర్ అమరికలు

en: Twitter password
te: ట్విట్టర్ సంకేతపదం

en: Twitter settings
te: ట్విట్టర్ అమరికలు

en: Twitter user name
te: ట్విట్టర్ అమరికలు

en: URL of the homepage or blog of the group or topic
te: మీ హోమ్ పేజీ, బ్లాగు, లేదా వేరే సేటులోని మీ ప్రొఫైలు యొక్క చిరునామా

en: URL of your homepage, blog,
te: మీ హోమ్ పేజీ, బ్లాగు, లేదా వేరే సేటులోని మీ ప్రొఫైలు యొక్క చిరునామా

en: URL of your homepage, blog, or profile on another site
te: మీ హోమ్ పేజీ, బ్లాగు, లేదా వేరే సేటులోని మీ ప్రొఫైలు యొక్క చిరునామా

en: URL shortening service is too long (max 50 chars).
te: ప్రాంతం పేరు మరీ పెద్దగా ఉంది (255 అక్షరాలు గరిష్ఠం).

en: Unable to retrieve account information
te: ఈమెయిల్ నిర్ధారణని తొలగించలేకున్నాం.

en: Unable to retrieve account information For "%s" from Twitter.
te: ఈమెయిల్ నిర్ధారణని తొలగించలేకున్నాం.

en: Unblock this user
te: అటువంటి వాడుకరి లేరు.

en: Unblock user from group
te: అటువంటి వాడుకరి లేరు.

en: Unrecognized address type %s
te: గుర్తుతెలియని చిరునామా రకం %s

en: Unsubscribed
te: చందాదార్లు

en: Updates favored by %1$s on %2$s!
te: %s యొక్క మైక్రోబ్లాగు

en: Updates from members of %1$s on %2$s!
te: %s యొక్క మైక్రోబ్లాగు

en: Updates matching search term "%1$s" on %2$s!
te: "%s"తో సరిపోలే అన్ని తాజాకరణలు

en: Updates tagged with %1$s on %2$s!
te: %s యొక్క మైక్రోబ్లాగు

en: Updates with "%s"
te: %s యొక్క మైక్రోబ్లాగు

en: Upload
te: ఎగుమతించు

en: Upload an avatar
te: అవతారపు తాజాకరణ విఫలమైంది.

en: Upload file
te: ఎగుమతించు

en: Used only for updates, announcements,
te: తాజా విశేషాలు, ప్రకటనలు, మరియు సంకేతపదం పోయినప్పుడు మాత్రమే ఉపయోగిస్తాం.

en: Used only for updates, announcements, and password recovery
te: తాజా విశేషాలు, ప్రకటనలు, మరియు సంకేతపదం పోయినప్పుడు మాత్రమే ఉపయోగిస్తాం.

en: User
te: వాడుకరి

en: User ID
te: వాడుకరి

en: User actions
te: వాడుకరి చర్యలు

en: User has blocked you.
te: వాడుకరికి ప్రొఫైలు లేదు.

en: User has no profile.
te: వాడుకరికి ప్రొఫైలు లేదు.

en: User is already blocked from group.
te: వాడుకరికి ప్రొఫైలు లేదు.

en: User is not blocked from group.
te: వాడుకరికి ప్రొఫైలు లేదు.

en: User nickname
te: వాడుకరి పేరు

en: User not found.
te: వాడుకరి దొరకలేదు.

en: User profile
te: వాడుకరికి ప్రొఫైలు లేదు.

en: View profile designs
te: ఫ్రొఫైలు అమరికలు

en: What's up, %s?
te: %s, సంగతులేమిటి?

en: Where you are, like "City,
te: మీరు ఎక్కడ నుండి, "నగరం, రాష్ట్రం (లేదా ప్రాంతం), దేశం"

en: Where you are, like "City, State (or Region), Country"
te: మీరు ఎక్కడ నుండి, "నగరం, రాష్ట్రం (లేదా ప్రాంతం), దేశం"

en: Wrong image type for '%s'
te: '%s' కొరకు తప్పుడు బొమ్మ రకం

en: Wrong image type for avatar URL ‘%s’.
te: '%s' కొరకు తప్పుడు బొమ్మ రకం

en: Yes
te: అవును

en: You already have this OpenID!
te: ఈ ఓపెన్ఐడీ మీకు ఇప్పటికే ఉంది!

en: You and friends
te: %s మరియు మిత్రులు

en: You are already a member of that group
te: మీరు ఇప్పటికే లోనికి ప్రవేశించారు!

en: You are already a member of that group.
te: మీరు ఇప్పటికే లోనికి ప్రవేశించారు!

en: You are already logged in!
te: మీరు ఇప్పటికే లోనికి ప్రవేశించారు!

en: You are not a member of this group.
te: మీరు ఇప్పటికే లోనికి ప్రవేశించారు!

en: You can change your password here. Choose a good one!
te: మీ సంకేతపదాన్ని ఇక్కడ మార్చుకోవచ్చు. మంచిది ఎంచుకోండి!

en: You can create a new account to start posting notices.
te: సందేశాలు పంపించడానికి మీరు కొత్త ఖాతా సృష్టించుకోవచ్చు.

en: You can remove an OpenID from your account by clicking the button marked "Remove".
te: "తొలగించు" అనే బొత్తంపై నొక్కడం ద్వారా ఒక ఓపెన్ఐడీని మీ ఖాతా నుండి తొలగించుకోవచ్చు.

en: You have already blocked this user.
te: మీరు ఇప్పటికే లోనికి ప్రవేశించారు!

en: You've been identified. Enter a  new password below.
te: మిమ్మల్ని గుర్తించాం. కొత్త సంకేతపదాన్ని క్రింద ఇవ్వండి.

en: You've been identified. Enter a new password below.
te: మిమ్మల్ని గుర్తించాం. కొత్త సంకేతపదాన్ని క్రింద ఇవ్వండి.

en: Your OpenID URL
te: మీ ఓపెన్ఐడీ URL

en: Your incoming messages
te: మీకు వచ్చిన సందేశాలు

en: Your nickname on this server, or your registered email address.
te: ఈ సర్వరులో మీ పేరు, లేదా నమౌదైన మీ ఈమెయిల్ చిరునామా.

en: Your profile
te: అటువంటి సందేశమేమీ లేదు.

en: Your sent messages
te: మీరు పంపిన సందేశాలు

en: [OpenID](%%doc.openid%%) lets you log into many sites  with the same user account.  Manage your associated OpenIDs from here.
te: ఒకే వాడుకరి ఖాతాతో చాలా సైట్లలోనికి ప్రవేశించే వీలుని [ఓపెన్ఐడీ](%%doc.openid%%) కల్పిస్తుంది. మీ ఓపెన్ఐడీలను ఇక్కడ సంభాళించుకోండి.

en: [OpenID](%%doc.openid%%) lets you log into many sites with the same user account. Manage your associated OpenIDs from here.
te: ఒకే వాడుకరి ఖాతాతో చాలా సైట్లలోనికి ప్రవేశించే వీలుని [ఓపెన్ఐడీ](%%doc.openid%%) కల్పిస్తుంది. మీ ఓపెన్ఐడీలను ఇక్కడ సంభాళించుకోండి.

en: a few seconds ago
te: కొన్ని క్షణాల క్రితం

en: about %d days ago
te: %d రోజుల క్రితం

en: about %d hours ago
te: %d గంటల క్రితం

en: about %d minutes ago
te: %d నిమిషాల క్రితం

en: about %d months ago
te: %d నెలల క్రితం

en: about a day ago
te: ఓ రోజు క్రితం

en: about a minute ago
te: ఓ నిమిషం క్రితం

en: about a month ago
te: ఓ నెల క్రితం

en: about a year ago
te: ఒక సంవత్సరం క్రితం

en: about an hour ago
te: ఒక గంట క్రితం

en: content type
te: అనుసంధానించు

en: delete
te: తొలగించు

en: description is too long (max %d chars).
te: స్వపరిచయం చాలా పెద్దగా ఉంది (140 అక్షరాలు గరిష్ఠం).

en: description is too long (max 140 chars).
te: స్వపరిచయం చాలా పెద్దగా ఉంది (140 అక్షరాలు గరిష్ఠం).

en: from
te:  నుండి

en: in context
te: విషయం లేదు!

en: in reply to
te: దీనికి స్పందనగా...

en: in reply to...
te: దీనికి స్పందనగా...

en: notice id: %s
te: కొత్త సందేశం

en: reply
te: స్పందించు

en: same as password above
te: పై సంకేతపదం వలెనే

en: « After
te: « తర్వాత
