StatusNet - en to is translation catalogue (689 entries)

en: %1$s has invited you to join them on %2$s
is: %1$s hefur boðið þér að slást í hópinn með þeim á %2$s

en: %1$s has invited you to join them on %2$s (%3$s).
    
    %2$s is a micro-blogging service that lets you keep up-to-date with people you know and people who interest you.
    
    You can also share news about yourself, your thoughts, or your life online with people who know about you. It's also great for meeting new people who share your interests.
    
    %1$s said:
    
    %4$s
    
    You can see %1$s's profile page on %2$s here:
    
    %5$s
    
    If you'd like to try the service, click on the link below to accept the invitation.
    
    %6$s
    
    If not, you can ignore this message. Thanks for your patience and your time.
    
    Sincerely, %2$s
is: %1$s hefur boðið þér að slást í hópinn með þeim á %2$s (%3$s).
    
    %2$s er örbloggsþjónusta sem leyfir þér að fylgjast með með fólki sem þú þekkir eða öðru áhugaverðu fólki í rauntíma.
    
    Þú getur líka sent inn fréttir af þér og deilt hugleiðingum og netveru þinni með fólki sem þekkir til þín. Þetta er frábær leið til þess að kynnast fólki sem hefur sömu áhugamál og þú.
    
    %1$s sagði:
    
    %4$s
    
    Þú getur séð persónulega síðu %1$s á %2$s hér:
    
    %5$s
    
    Ef þig langar til að prófa þjónustuna, smelltu þá á hlekkinn hér fyrir neðan til að taka þessu boði.
    
    %6$s
    
    Ef ekki, þá getur þú hunsað þessi skilaboð. Takk fyrir tímann og þolinmæðina.
    
    Með bestu kveðju, %2$s

en: %1$s is now listening to your notices on %2$s.
is: %1$s er að hlusta á bablið þitt á %2$s.

en: %1$s updates that reply to updates from %2$s / %3$s.
is: %1$s færslur sem svara færslum frá %2$s / %3$s.

en: %1$s's status on %2$s
is: Staða %1$s á %2$s

en: %s (@%s) added your notice as a favorite
is: %s heldur upp á babl frá þér

en: %s / Favorites from %s
is: %s / Uppáhaldsbabl frá %s

en: %s and friends
is: %s og vinirnir

en: %s and friends, page %d
is: %s og vinirnir, síða %d

en: %s group
is: %s hópurinn

en: %s group members
is: Hópmeðlimir %s

en: %s group members, page %d
is: Hópmeðlimir %s, síða %d

en: %s group, page %d
is: %s hópurinn, síða %d

en: %s groups
is: Hópar %s

en: %s groups, page %d
is: Hópar %s, síða %d

en: %s joined group %s
is: %s bætti sér í hópinn %s

en: %s left group %s
is: %s gekk úr hópnum %s

en: %s public timeline
is: Almenningsrás %s

en: %s status
is: Staða %s

en: %s subscribers
is: %s áskrifendur

en: %s subscribers, page %d
is: %s áskrifendur, síða %d

en: %s subscriptions
is: %s áskriftir

en: %s subscriptions, page %d
is: %s áskriftir, síða %d

en: %s timeline
is: Rás %s

en: %s updates favorited by %s / %s.
is: %s færslur gerðar að uppáhaldsbabli af %s / %s.

en: %s updates from everyone!
is: %s færslur frá öllum!

en: %s's favorite notices
is: Uppáhaldsbabl %s

en: %s's groups
is: Hópar %s

en: %s, page %d
is: %s, síða %d

en: (None)
is: (Ekkert)

en: (You should receive a message by email momentarily, with instructions on how to confirm your email address.)
is: (Þú ættir að fá tölvupóst eftir smá stund. Í tölvupóstinum eru leiðbeiningar um það hvernig þú staðfestir tölvupóstfangið þitt.)

en: (none)
is: (ekkert)

en: **%%site.name%%** is a microblogging service brought to you by [%%site.broughtby%%](%%site.broughtbyurl%%).
is: **%%site.name%%** er örbloggsþjónusta í boði [%%site.broughtby%%](%%site.broughtbyurl%%).

en: **%%site.name%%** is a microblogging service.
is: **%%site.name%%** er örbloggsþjónusta.

en: 1-64 lowercase letters or numbers, no punctuation or spaces
is: 1-64 lágstafir eða tölustafir, engin greinarmerki eða bil

en: 1-64 lowercase letters or numbers, no punctuation or spaces. Required.
is: 1-64 lágstafir eða tölustafir, engin greinarmerki eða bil. Nauðsynlegt.

en: 6 or more characters
is: 6 eða fleiri tákn

en: 6 or more characters, and don't forget it!
is: 6 eða fleiri tákn og ekki gleyma því!

en: 6 or more characters. Required.
is: 6 eða fleiri tákn. Nauðsynlegt

en: A confirmation code was sent to the IM address you added. You must approve %s for sending messages to you.
is: Staðfestingarlykill var sendur á snarskilaboðafangið sem þú varst að bæta við. Þú verður að leyfa %s að senda snarskilaboð til þín.

en: A confirmation code was sent to the email address you added. Check your inbox (and spam box!) for the code and instructions on how to use it.
is: Staðfestingarlykill var sendur á tölvupóstfangið sem þú varst að bæta við. Athugaðu innhólfið þitt (og ruslpóstinn þinn!). Þar ætti staðfestingarlykillinn að vera og leiðbeingar um hvernig eigi að nota hann.

en: A list of the users in this group.
is: Listi yfir notendur í þessum hóp.

en: A selection of some of the great users on %s
is: Úrval nokkurra frábærra notenda á %s

en: API method not found!
is: Aðferð í forritsskilum fannst ekki!

en: API method not found.
is: Aðferð í forritsskilum fannst ekki!

en: API method under construction.
is: Aðferð í forritsskilum er í þróun.

en: About
is: Um

en: About: %s
is: Um: %s

en: Accept
is: Samþykkja

en: Account
is: Aðgangur

en: Add
is: Bæta við

en: Add or edit %s logo
is: Bæta við eða breyta einkennismerki %s

en: Add to favorites
is: Bæta við sem uppáhaldsbabli

en: Address
is: Tölvupóstfang

en: Addresses of friends to invite (one per line)
is: Tölvupóstfang vina sem þú vilt bjóða (eitt póstfang í hverja línu)

en: Admin
is: Stjórnandi

en: After
is: Eftir

en: Ajax Error
is: Ajax villa

en: All
is: Allt

en: All
is: Allt

en: All groups
is: Allir hópar

en: All members
is: Allir meðlimir

en: All subscribers
is: Allir áskrifendur

en: All subscriptions
is: Allar áskriftir

en: All the direct messages sent from %s
is: Öll bein skilaboð send frá %s

en: All the direct messages sent to %s
is: Öll bein skilaboð til %s

en: Allow friends to nudge me and send me an email.
is: Leyfa vinum að ýta við mér og senda mér tölvupóst.

en: Already logged in.
is: Þú hefur nú þegar skráð þig inn.

en: Are you sure you want to delete this notice?
is: Ertu viss um að þú viljir eyða þessu babli?

en: Authorize subscription
is: Heimila áskriftir

en: Automatic shortening service to use.
is: Þjónusta sem sér um sjálfkrafa styttingu.

en: Automatically login in the future; not for shared computers!
is: Sjálfvirk innskráning í framtíðinni. Ekki nota þetta á tölvu sem aðrir deila með þér!

en: Automatically subscribe to whoever subscribes to me (best for non-humans)
is: Gerast sjálfkrafa áskrifandi að hverjum þeim sem gerist áskrifandi að þér (best fyrir ómannlega notendur)

en: Available characters
is: Leyfileg tákn

en: Avatar
is: Mynd

en: Avatar settings
is: Stillingar fyrir mynd

en: Avatar updated.
is: Mynd hefur verið uppfærð.

en: Awaiting confirmation on this address. Check your Jabber/GTalk account for a message with further instructions. (Did you add %s to your buddy list?)
is: Býð eftir staðfestingu frá þessu netfangi. Athugaðu Jabber/GTalk aðganginn þinn. Þar ættu að vera skilaboð með ítarlegri leiðbeiningum. (Hefurðu bætt %s við í vinalistann þinn?)

en: Awaiting confirmation on this address. Check your inbox (and spam box!) for a message with further instructions.
is: Býð eftir staðfestingu frá þessu netfangi. Athugaðu innhólfið þitt (og ruslpóstinn þinn!). Þar ættu að vera skilaboð með ítarlegri leiðbeiningum.

en: Awaiting confirmation on this phone number.
is: Býð eftir staðfestingu varðandi þetta símanúmer.

en: Before
is: Áður

en: Bio
is: Lýsing

en: Bio is too long (max %d chars).
is: Lýsingin er of löng (í mesta lagi 140 tákn).

en: Bio: %s
is: Lýsing: %s

en: Block
is: Loka

en: Block this user
is: Loka á þennan notanda

en: Block user
is: Loka á notanda

en: Block user failed.
is: Mistókst að loka á notanda.

en: Can't delete this notice.
is: Get ekki eytt þessu babli.

en: Can't save new password.
is: Get ekki vistað nýja lykilorðið.

en: Can't send direct messages to users who aren't your friend.
is: Gat ekki sent bein skilaboð til notenda sem eru ekki vinir þínir.

en: Can't turn off notification.
is: Get ekki slökkt á tilkynningum.

en: Can't turn on notification.
is: Get ekki kveikt á tilkynningum.

en: Cancel
is: Hætta við

en: Cannot normalize that Jabber ID
is: Get ekki staðlað þetta Jabber kenni

en: Cannot normalize that email address
is: Get ekki staðlað þetta tölvupóstfang

en: Cannot read file.
is: Týndum skránni okkar

en: Can’t read avatar URL ‘%s’.
is: Get ekki lesið slóðina fyrir myndina '%s'

en: Change
is: Breyta

en: Change email handling
is: Breyta tölvupóstumsjón

en: Change password
is: Breyta lykilorði

en: Change your email, avatar, password, profile
is: Breyttu tölvupóstinum þínum, einkennismyndinni þinni, lykilorðinu þínu, persónulegu síðunni þinni

en: Change your password
is: Breyta lykilorðinu þínu

en: Change your password.
is: Breyta lykilorðinu þínu.

en: Change your profile settings
is: Breyta persónulegu stillingunum þínum

en: Choose a tag to narrow list
is: Veldu merki til að þrengja lista

en: Command complete
is: Fullkláruð skipun

en: Command failed
is: Misheppnuð skipun

en: Command not yet implemented.
is: Skipun hefur ekki verið fullbúin

en: Command results
is: Niðurstöður skipunar

en: Confirm
is: Staðfesta

en: Confirm Address
is: Staðfesta tölvupóstfang

en: Confirmation cancelled.
is: Hætt við staðfestingu.

en: Confirmation code
is: Staðfestingarlykill

en: Confirmation code not found.
is: Staðfestingarlykill fannst ekki.

en: Congratulations, %s! And welcome to %%%%site.name%%%%. From here, you may want to...
    
    * Go to [your profile](%s) and post your first message.
    * Add a [Jabber/GTalk address](%%%%action.imsettings%%%%) so you can send notices through instant messages.
    * [Search for people](%%%%action.peoplesearch%%%%) that you may know or that share your interests. 
    * Update your [profile settings](%%%%action.profilesettings%%%%) to tell others more about you. 
    * Read over the [online docs](%%%%doc.help%%%%) for features you may have missed. 
    
    Thanks for signing up and we hope you enjoy using this service.
is: Til hamingju %s! Frábært að þú skulir hafa skráð þig á %%%%site.name%%%%. Héðan vilt þú kannski...
    
    * Fara á [persónulegu síðuna þína](%s) senda inn þitt fyrsta babl.
    * Bæta við [Jabber/GTalk snarskilaboðafangi](%%%%action.imsettings%%%%) svo þú getir sent inn babl í snarskilaboðum.
    * [Leita að fólki](%%%%action.peoplesearch%%%%) sem þú þekkir eða hefur sömu áhugamál og þú. 
    * Uppfæra [persónulegu síðuna](%%%%action.profilesettings%%%%) þína til þess að leyfa öðrum að kynnast þér betur.
    * Lesa [vefleiðbeiningarnar](%%%%doc.help%%%%) til þess að læra að babla betur.
    
    Takk fyrir að skrá þig og við vonum að þú njótir þjónustunnar.

en: Connect
is: Tengjast

en: Connect to services
is: Gat ekki framsent til vefþjóns: %s

en: Contact
is: Tengiliður

en: Could not convert request token to access token.
is: Gat ekki breytt beiðnistókum í aðgangstóka.

en: Could not create favorite.
is: Gat ekki búið til uppáhald.

en: Could not create group.
is: Gat ekki búið til hóp.

en: Could not create login token for %s
is: Gat ekki búið til OpenID eyðublað: %s

en: Could not delete favorite.
is: Gat ekki eytt uppáhaldi.

en: Could not determine file's mime-type!
is: Gat ekki eytt uppáhaldi.

en: Could not find a user with nickname %s
is: Gat ekki uppfært notanda með staðfestu tölvupóstfangi.

en: Could not find membership record.
is: Gat ekki fundið meðlimaskrá.

en: Could not follow user: %s is already on your list.
is: Get ekki fylgst með notanda: %s. Þessi notandi er nú þegar í listanum þínum.

en: Could not follow user: User not found.
is: Get ekki fylgst með notanda: Notandinn finnst ekki.

en: Could not insert message.
is: Gat ekki skeytt skilaboðum inn í.

en: Could not join user %s to group %s
is: Gat ekki bætt notandanum %s í hópinn %s

en: Could not join user %s to group %s.
is: Gat ekki bætt notandanum %s í hópinn %s

en: Could not parse message.
is: Gat ekki þáttað skilaboðin.

en: Could not remove user %s to group %s
is: Gat ekki fjarlægt notandann %s úr hópnum %s

en: Could not remove user %s to group %s.
is: Gat ekki fjarlægt notandann %s úr hópnum %s

en: Could not retrieve favorite notices.
is: Gat ekki sótt uppáhaldsbabl.

en: Could not retrieve public stream.
is: Gat ekki sótt efni úr almenningsveitu.

en: Could not save profile.
is: Gat ekki vistað persónulega síðu.

en: Could not save subscription.
is: Gat ekki vistað áskrift.

en: Could not save tags.
is: Gat ekki vistað merki.

en: Could not set group membership.
is: Gat ekki skráð hópmeðlimi.

en: Could not subscribe other to you.
is: Gat ekki leyft öðrum að gerast áskrifandi að þér.

en: Could not subscribe.
is: Gat ekki farið í áskrift.

en: Could not unfollow user: User not found.
is: Get ekki fylgst með notanda: Notandinn finnst ekki.

en: Could not update group.
is: Gat ekki uppfært hóp.

en: Could not update message with new URI.
is: Gat ekki uppfært skilaboð með nýju veffangi.

en: Could not update user with confirmed email address.
is: Gat ekki uppfært notanda með staðfestu tölvupóstfangi.

en: Could not update user.
is: Gat ekki uppfært notanda.

en: Could not update your design.
is: Gat ekki uppfært hóp.

en: Couldn't delete email confirmation.
is: Gat ekki eytt tölvupóstsstaðfestingu.

en: Couldn't delete subscription.
is: Gat ekki eytt áskrift.

en: Couldn't insert confirmation code.
is: Gat ekki sett inn staðfestingarlykil.

en: Couldn't insert new subscription.
is: Gat ekki sett inn nýja áskrift.

en: Couldn't save profile.
is: Gat ekki vistað persónulega síðu.

en: Couldn't save tags.
is: Gat ekki vistað merki.

en: Couldn't update user for autosubscribe.
is: Gat ekki uppfært notanda í sjálfvirka áskrift.

en: Couldn't update user record.
is: Gat ekki uppfært skráarfærslu notanda.

en: Couldn't update user.
is: Gat ekki uppfært notanda.

en: Couldn’t get a request token.
is: Gat ekki komist yfir beiðnistóka.

en: Create a new group
is: Búa til nýjan hóp

en: Create an account
is: Búa til aðgang

en: Crop
is: Skera af

en: Current confirmed Jabber/GTalk address.
is: Núverandi staðfesta Jabber/GTalk snarskilaboðafangið.

en: Current confirmed SMS-enabled phone number.
is: Núverandi staðfesta SMS símanúmerið.

en: Current confirmed email address.
is: Núverandi staðfesta tölvupóstfangið.

en: DB error inserting hashtag: %s
is: Gagnagrunnsvilla við innsetningu myllumerkis: %s

en: DB error inserting reply: %s
is: Gagnagrunnsvilla við innsetningu svars: %s

en: Delete
is: Eyða

en: Delete notice
is: Eyða babli

en: Delete this notice
is: Eyða þessu babli

en: Describe the group or topic
is: Lýstu hópnum eða umfjöllunarefninu með 140 táknum

en: Describe the group or topic in %d characters
is: Lýstu hópnum eða umfjöllunarefninu með 140 táknum

en: Describe yourself and your interests
is: Lýstu þér og þínum

en: Describe yourself and your interests in %d chars
is: Lýstu þér og áhugamálum þínum í 140 táknum

en: Description
is: Lýsing

en: Description is too long (max %d chars).
is: Lýsing er of löng (í mesta lagi 140 tákn).

en: Direct message to %s sent
is: Bein skilaboð send til %s

en: Direct messages from %s
is: Bein skilaboð til %s

en: Direct messages to %s
is: Bein skilaboð til %s

en: Disfavor favorite
is: Ekki lengur í uppáhaldi

en: Disfavor this notice
is: Taka þetta babl út sem uppáhald

en: Do not block this user
is: Opna á þennan notanda

en: Don't send a message to yourself; just say it to yourself quietly instead.
is: Ekki senda þér skilaboð. Þú getur sagt þetta í hljóði við sjálfa(n) þig í staðinn.

en: Duplicate notice
is: Eyða babli

en: Edit %s group
is: Breyta hópnum %s

en: Edit %s group properties
is: Breyta hópstillingum %s

en: Email
is: Tölvupóstur

en: Email Address
is: Tölvupóstfang

en: Email Settings
is: Tölvupóstsstillingar

en: Email address already exists.
is: Tölvupóstfang er nú þegar skráð.

en: Email address confirmation
is: Staðfesting tölvupóstfangs

en: Email address, like "UserName@example.org"
is: Tölvupóstfang eins og "notandi@example.org"

en: Email addresses
is: Tölvupóstföng

en: Enter a nickname or email address.
is: Sláðu inn stuttnefni eða tölvupóstfang.

en: Enter the code you received on your phone.
is: Sláðu inn lykilinn sem þú fékkst í símann þinn.

en: Error inserting avatar
is: Villa kom upp við að setja inn mynd

en: Error inserting new profile
is: Villa kom upp við að setja inn nýja persónulega síðu

en: Error inserting remote profile
is: Villa kom upp við að setja inn persónulega fjarsíðu

en: Error removing the block.
is: Vill kom upp við að aflétta notendalokun.

en: Error saving address confirmation.
is: Villa kom upp í vistun netfangsstaðfestingar.

en: Error saving notice.
is: Vandamál komu upp við að vista babl.

en: Error saving user; invalid.
is: Villa kom upp í vistun notanda: ótækt.

en: Error sending direct message.
is: Villa kom upp við að senda bein skilaboð

en: Error setting user.
is: Villa kom upp í stillingu notanda.

en: Error updating remote profile
is: Villa kom upp í uppfærslu persónulegrar fjarsíðu

en: Error with confirmation code.
is: Villa kom upp varðandi staðfestingarlykilinn.

en: Export data
is: Flytja út gögn

en: FAQ
is: Spurt og svarað

en: FOAF for %s group
is: %s hópurinn

en: Failed to save block information.
is: Mistókst að vista upplýsingar um notendalokun

en: Failed updating avatar.
is: Mistókst að uppfæra mynd

en: Failed updating logo.
is: Tókst ekki að uppfæra einkennismynd

en: Favor
is: Uppáhald

en: Favor this notice
is: Setja þetta babl í uppáhald

en: Favorites
is: Uppáhald

en: Featured
is: Í sviðsljósinu

en: Featured users
is: Notendur í sviðsljósinu

en: Featured users, page %d
is: Notendur í sviðsljósinu, síða %d

en: Feed for favorites of %s (Atom)
is: Bablveita uppáhaldsbabls %s

en: Feed for favorites of %s (RSS 1.0)
is: Bablveita uppáhaldsbabls %s

en: Feed for favorites of %s (RSS 2.0)
is: Bablveita uppáhaldsbabls %s

en: Filter tags
is: Sía merki

en: Find content of notices
is: Finna innihald babls

en: Find groups on this site
is: Finna hópa á þessari síðu

en: Find people on this site
is: Finna persónur á þessu vefsvæði

en: For security reasons, please re-enter your user name and password before changing your settings.
is: Af öryggisástæðum, vinsamlegast sláðu aftur inn notendanafnið þitt og lykilorð áður en þú breytir stillingunum þínum.

en: Full name
is: Fullt nafn

en: Full name is too long (max 255 chars).
is: Fullt nafn er of langt (í mesta lagi 255 stafir).

en: Fullname: %s
is: Fullt nafn: %s

en: Go
is: Áfram

en: Go to the installer.
is: Skrá þig inn á síðuna

en: Group
is: Hópur

en: Group actions
is: Hópsaðgerðir

en: Group logo
is: Einkennismynd hópsins

en: Group profile
is: Hópssíðan

en: Group search
is: Hópleit

en: Groups
is: Hópar

en: Groups %s is a member of
is: Hópar sem %s er meðlimur í

en: Groups %s is a member of on %s.
is: Hópar sem %s er meðlimur í

en: Groups with most members
is: Hóparnir með flestu meðlimina

en: Groups with most posts
is: Hóparnir með mesta bablið

en: Groups, page %d
is: Hópar, síða %d

en: Help
is: Hjálp

en: Help me!
is: Hjálp!

en: Home
is: Heim

en: Homepage
is: Heimasíða

en: Homepage is not a valid URL.
is: Heimasíða er ekki gild vefslóð.

en: Homepage: %s
is: Heimasíða: %s

en: Homepage: %s
is: Vefsíða: %s

en: I want to post notices by email.
is: Ég vil babla í gegnum tölvupóst.

en: IM
is: Snarskilaboð

en: IM Address
is: Snarskilaboðafang

en: IM Settings
is: Snarskilaboðastillingar

en: IM is not available.
is: Þessi síða er ekki aðgengileg í

en: Inbox
is: Innhólf

en: Inbox for %s
is: Innhólf %s

en: Inbox for %s - page %d
is: Innhólf %s - síða %d

en: Incoming email
is: Móttökutölvupóstur

en: Incoming email address removed.
is: Móttökutölvupóstfang fjarlægt.

en: Incorrect old password
is: Rangt eldra lykilorð

en: Incorrect username or password.
is: Rangt notendanafn eða lykilorð.

en: Instructions for recovering your password have been sent to the email address registered to your account.
is: Leiðbeiningar um það hvernig þú getur endurheimt lykilorðið þitt hafa verið sendar á tölvupóstfangið sem er tengt notendaaðganginum þínum.

en: Invalid email address: %s
is: Ótækt tölvupóstfang: %s

en: Invalid notice content
is: Ótækt bablinnihald

en: Invalid or expired token.
is: Ótækt bablinnihald

en: Invalid profile URL (bad format)
is: Ótækt veffang persónulegrar síðu (vitlaust snið)

en: Invalid size.
is: Ótæk stærð.

en: Invalid tag: "%s"
is: Ógilt merki: "%s"

en: Invalid username or password.
is: Ótækt notendanafn eða lykilorð.

en: Invitation(s) sent
is: Boðskort hefur verið sent út

en: Invitation(s) sent to the following people:
is: Boðskort sent á eftirfarandi aðila:

en: Invite
is: Bjóða

en: Invite friends and colleagues to join you on %s
is: Bjóða vinum og vandamönnum að slást í hópinn á %s

en: Invite new users
is: Bjóða nýjum notendum að vera með

en: It runs the [StatusNet](http://status.net/) microblogging software, version %s, available under the [GNU Affero General Public License](http://www.fsf.org/licensing/licenses/agpl-3.0.html).
is: Það keyrir [StatusNet](http://status.net/) örbloggshugbúnaðinn, útgáfu %s, sem er gefinn út undir [GNU Affero almenningsleyfinu](http://www.fsf.org/licensing/licenses/agpl-3.0.html).

en: Jabber
is: Jabber snarskilaboðaþjónusta

en: Jabber ID already belongs to another user.
is: Jabber-kennið tilheyrir öðrum notanda.

en: Jabber or GTalk address, like "UserName@example.org". First, make sure to add %s to your buddy list in your IM client or on GTalk.
is: Jabber eða GTalk netfang eins og "notandi@eitthvað.is". Fyrst skaltu vera viss um að bæta %s við í vinalistann þinn í snarskilaboðaforritinu þínu eða á GTalk.

en: Join
is: Gerast meðlimur

en: Language
is: Tungumál

en: Language is too long (max 50 chars).
is: Tungumál er of langt (í mesta lagi 50 stafir).

en: Leave
is: Hætta sem meðlimur

en: Local views
is: Staðbundin sýn

en: Location
is: Staðsetning

en: Location for the group, if any, like "City, State (or Region), Country"
is: Staðsetning hópsins, ef einhver, eins og "Borg, landshluti, land"

en: Location is too long (max 255 chars).
is: Staðsetning er of löng (í mesta lagi 255 stafir).

en: Location: %s
is: Staðsetning: %s

en: Location: %s
is: Staðsetning: %s

en: Login
is: Innskráning

en: Login to site
is: Skrá þig inn á síðuna

en: Login to the site
is: Skrá þig inn á síðuna

en: Login with a username and password
is: Skráðu þig inn með notendanafni og lykilorði

en: Login with your username and password. Don't have a username yet? [Register](%%action.register%%) a new account.
is: Skráðu þig inn með notendanafninu þínu og lykilorði. Ertu ekki með notendanafn? [Nýskráðu þig](%%action.register%%) eða prófaðu [OpenID](%%action.openidlogin%%).

en: Logo
is: Einkennismerki

en: Logo updated.
is: Einkennismynd uppfærð.

en: Logout
is: Útskráning

en: Logout from the site
is: Skrá þig út af síðunni

en: Longer name, preferably your "real" name
is: Lengra nafn, ákjósalegast að það sé "rétta" nafnið þitt

en: Lost or forgotten password?
is: Tapað eða gleymt lykilorð?

en: Lost our file data.
is: Týndum skráargögnunum okkar

en: Lost our file.
is: Týndum skránni okkar

en: Make a new email address for posting to; cancels the old one.
is: Búa til nýtt tölvupóstfang til að senda til. Skrifar yfir það gamla.

en: Manage how you get email from %%site.name%%.
is: Stilla það hvernig þú færð tölvupóst frá %%site.name%%.

en: Manage various other options.
is: Sjá um ýmsar aðrar stillingar.

en: Member since
is: Meðlimur síðan

en: Members
is: Meðlimir

en: Message
is: Skilaboð

en: Message from %1$s on %2$s
is: Skilaboð frá %1$s á %2$s

en: Message to %1$s on %2$s
is: Skilaboð til %1$s á %2$s

en: Message too long - maximum is %d characters, you sent %d
is: Skilaboð eru of löng - 140 tákn eru í mesta lagi leyfð en þú sendir %d

en: Mobile carrier
is: Farsímafyrirtæki

en: Mobile carrier for your phone. If you know a carrier that accepts SMS over email but isn't listed here, send email to let us know at %s.
is: Farsímafélagið þitt. Ef þú veist um farsímafélag sem tekur á móti SMS í gegnum tölvupóst sem er ekki í þessum lista, sendu okkur tölvupóst í %s og láttu okkur vita.

en: My text and files are available under
is: Textinn og skrárnar mínar eru aðgengilegar undir

en: New
is: Nýtt

en: New email address for posting to %s
is: Nýtt tölvupóstfang til að senda á %s

en: New group
is: Nýr hópur

en: New incoming email address added.
is: Nýju móttökutölvupóstfangi bætt við.

en: New message
is: Ný skilaboð

en: New notice
is: Nýtt babl

en: New password
is: Nýtt lykilorð

en: New password successfully saved. You are now logged in.
is: Tókst að vista nýtt lykilorð. Þú ert núna innskráð(ur)

en: New private message from %s
is: Ný persónuleg skilaboð frá %s

en: Nickname
is: Stuttnefni

en: Nickname already in use. Try another one.
is: Stuttnefni nú þegar í notkun. Prófaðu eitthvað annað.

en: Nickname must have only lowercase letters and numbers and no spaces.
is: Stuttnefni geta bara verið lágstafir og tölustafir en engin bil.

en: Nickname of the user you want to follow
is: Stuttnefni notandans sem þú vilt fylgja

en: No
is: Nei

en: No ID
is: Ekkert einkenni

en: No Jabber ID.
is: Ekkert Jabber-kenni

en: No authorization request!
is: Engin heimildarbeiðni!

en: No carrier selected.
is: Ekkert farsímafélag valið.

en: No code entered
is: Enginn lykill sleginn inn

en: No configuration file found.
is: Enginn staðfestingarlykill.

en: No confirmation code.
is: Enginn staðfestingarlykill.

en: No content!
is: Ekkert innihald!

en: No current status
is: Engin núverandi staða

en: No email address.
is: Ekkert tölvupóstfang.

en: No id argument.
is: Ekkert einkenni gefið upp.

en: No id.
is: Ekkert kenni.

en: No incoming email address.
is: Ekkert móttökutölvupóstfang.

en: No message text!
is: Enginn texti í skilaboðum!

en: No nickname
is: Ekkert stuttnefni

en: No nickname.
is: Ekkert stuttnefni.

en: No one is subscribed to you.
is: Gat ekki leyft öðrum að gerast áskrifandi að þér.

en: No pending confirmation to cancel.
is: Engin staðfesting í bið sem þarf að hætta við.

en: No phone number.
is: Ekkert símanúmer.

en: No profile id in request.
is: Ekkert einkenni persónulegrar síðu í beiðni.

en: No profile specified.
is: Engin persónuleg síða tilgreind

en: No profile with that ID.
is: Engin persónulega síða með þessu einkenni

en: No profile with that id.
is: Enginn persónuleg síða með þessu einkenni.

en: No recipient specified.
is: Enginn móttökuaðili tilgreindur.

en: No registered email address for that user.
is: Ekkert tölvupóstfang á skrá fyrir þennan notanda.

en: No size.
is: Engin stærð.

en: No status found with that ID.
is: Engin staða fundin með þessu kenni.

en: No status with that ID found.
is: Engin staða með þessu kenni fannst.

en: No such document.
is: Ekkert svoleiðis skjal.

en: No such file.
is: Ekkert svoleiðis babl.

en: No such group
is: Enginn þannig hópur

en: No such group.
is: Enginn þannig hópur.

en: No such message.
is: Engin þannig skilaboð.

en: No such notice.
is: Ekkert svoleiðis babl.

en: No such page
is: Ekkert þannig merki.

en: No such recovery code.
is: Enginn svoleiðis staðfestingarlykill.

en: No such tag.
is: Ekkert þannig merki.

en: No such user.
is: Enginn svoleiðis notandi.

en: No user with that email address or username.
is: Enginn notandi með þetta tölvupóstfang eða notendanafn

en: None
is: Ekkert

en: Not a local user.
is: Ekki staðbundinn notandi.

en: Not a recovery code.
is: Þetta er ekki staðfestingarlykill.

en: Not a registered user.
is: Ekki skráður notandi.

en: Not a supported data format.
is: Enginn stuðningur við gagnasnið.

en: Not a valid Jabber ID
is: Ekki tækt Jabber-kenni

en: Not a valid email address
is: Ekki tækt tölvupóstfang

en: Not a valid email address.
is: Ekki tækt tölvupóstfang.

en: Not a valid nickname.
is: Ekki tækt stuttnefni.

en: Not a valid people tag: %s
is: Ekki gilt persónumerki: %s

en: Not a valid profile URL (no YADIS document or no or invalid XRDS defined).
is: Ekki tækt veffang á persónulega síðu (ekkert YADIS skjal).

en: Not an image or corrupt file.
is: Annaðhvort ekki mynd eða þá að skráin er gölluð.

en: Not expecting this response!
is: Bjóst ekki við þessu svari!

en: Not found
is: Fannst ekki

en: Not found.
is: Fannst ekki.

en: Not logged in
is: Ekki innskráð(ur)

en: Not logged in.
is: Ekki innskráð(ur).

en: Not subscribed!
is: Ekki í áskrift!

en: Note
is: Athugasemd

en: Notice
is: Babl

en: Notice Search
is: Leit í babli

en: Notice deleted.
is: Babl sent inn

en: Notice feed for tag %s (RSS 2.0)
is: Bablveita fyrir %s

en: Notice has no profile
is: Babl hefur enga persónulega síðu

en: Notice marked as fave.
is: Babl gert að uppáhaldi.

en: Notice posted
is: Babl sent inn

en: Notice too long - maximum is %d characters, you sent %d
is: Skilaboð eru of löng - 140 tákn eru í mesta lagi leyfð en þú sendir %d

en: Notices
is: Babl

en: Notices tagged with %s
is: Babl merkt með %s

en: Notices tagged with %s, page %d
is: Babl merkt með %s, síða %d

en: Notification off.
is: Tilkynningar af.

en: Notification on.
is: Tilkynningar á.

en: Nudge
is: Pot

en: Nudge sent
is: Ýtt við notanda

en: Nudge sent to %s
is: Ýtt við notanda

en: Nudge sent!
is: Ýtt við notanda!

en: Nudge this user
is: Ýta við þessum notanda

en: Old password
is: Eldra lykilorð

en: Only the sender and recipient may read this message.
is: Aðeins sendandi og móttakandi geta lesið þessi skilaboð.

en: Only the user can read their own mailboxes.
is: Aðeins notandinn getur lesið hans eigin pósthólf.

en: Optionally add a personal message to the invitation.
is: Bættu persónulegum skilaboðum við boðskortið ef þú vilt.

en: Options saved.
is: Valmöguleikar vistaðir.

en: Original
is: Upphafleg mynd

en: Other
is: Annað

en: Other Settings
is: Aðrar stillingar

en: Other options
is: Aðrir valkostir

en: Outbox
is: Úthólf

en: Outbox for %s
is: Úthólf %s

en: Outbox for %s - page %d
is: Úthólf %s - síða %d

en: Page notice
is: Babl síðunnar

en: Pagination
is: Uppröðun

en: Partial upload.
is: Upphal að hluta til.

en: Password
is: Lykilorð

en: Password and confirmation do not match.
is: Lykilorð og staðfesting passa ekki saman.

en: Password change
is: Lykilorðabreyting

en: Password must be 6 chars or more.
is: Lykilorð verður að vera 6 tákn eða fleiri.

en: Password must be 6 or more characters.
is: Lykilorð verður að vera að minnsta kosti 6 tákn.

en: Password recovery requested
is: Beiðni um að endurheimta lykilorð hefur verið send inn

en: Password saved.
is: Lykilorð vistað.

en: Passwords don't match.
is: Lykilorðin passa ekki saman.

en: People
is: Fólk

en: People %s subscribes to
is: Fólk sem %s er áskrifandi að

en: People Search
is: Leit að fólki

en: People search
is: Leit að fólki

en: People subscribed to %s
is: Fólk sem eru áskrifendur að %s

en: Personal
is: Persónulegt

en: Personal message
is: Persónuleg skilaboð

en: Personal profile and friends timeline
is: Persónuleg síða og vinarás

en: Phone number, no punctuation or spaces, with area code
is: Símanúmer, með svæðisnúmeri ef við á, án greinarmerkja eða bila

en: Photo
is: Ljósmynd

en: Pick a square area of the image to be your avatar
is: Veldu ferningslaga svæði á upphaflegu myndinni sem einkennismyndina þína

en: Please check these details to make sure that you want to subscribe to this user’s notices. If you didn’t just ask to subscribe to someone’s notices, click “Reject”.
is: Vinsamlegast athugaðu þessi atriði til þess að vera viss um að þú viljir gerast áskrifandi að babli þessa notanda. Ef þú baðst ekki um að gerast áskrifandi að babli, smelltu þá á "Hætta við".

en: Popular
is: Vinsælt

en: Popular notices
is: Vinsælt babl

en: Popular notices, page %d
is: Vinsælt babl, síða %d

en: Post a notice when my Jabber/GTalk status changes.
is: Senda inn babl þegar Jabber/GTalk staðan breytist.

en: Post to
is: Ljósmynd

en: Preferences
is: Stillingar

en: Preferences saved.
is: Stillingar vistaðar.

en: Preferred language
is: Tungumál (ákjósanlegt)

en: Preview
is: Forsýn

en: Primary site navigation
is: Stikl aðalsíðu

en: Privacy
is: Friðhelgi

en: Problem saving notice.
is: Vandamál komu upp við að vista babl.

en: Problem saving notice. Unknown user.
is: Gat ekki vistað babl. Óþekktur notandi.

en: Profile
is: Persónuleg síða

en: Profile URL
is: Veffang persónulegrar síðu

en: Profile information
is: Upplýsingar á persónulegri síðu

en: Profile settings
is: Stillingar persónulegrar síðu

en: Public
is: Almenn

en: Public tag cloud
is: Merkjaský almenningsins

en: Public timeline
is: Almenningsrás

en: Public timeline, page %d
is: Almenningsrás, síða %d

en: Publish a MicroID for my Jabber/GTalk address.
is: Birta MicroID fyrir Jabber/GTalk netfangið mitt.

en: Publish a MicroID for my email address.
is: Birta MicroID fyrir tölvupóstfangið mitt.

en: Recent tags
is: Nýleg merki

en: Recipient user not found.
is: Móttakandi fannst ekki.

en: Recover
is: Endurheimta

en: Recover password
is: Endurheimta lykilorð

en: Recovery code for unknown user.
is: Lykill fyrir endurheimtingu óþekkts notanda.

en: Register
is: Nýskrá

en: Registration not allowed.
is: Nýskráning ekki leyfð.

en: Registration successful
is: Nýskráning tókst

en: Reject
is: Hafna

en: Remember me
is: Muna eftir mér

en: Remote service uses unknown version of OMB protocol.
is: Óþekkt útgáfa OMB samskiptamátans.

en: Remote subscribe
is: Fara í fjaráskrift

en: Remove
is: Fjarlægja

en: Replies
is: Svör

en: Replies feed for %s (Atom)
is: Bablveita fyrir hópinn %s

en: Replies to %1$s on %2$s!
is: Skilaboð til %1$s á %2$s

en: Replies to %s
is: Svör við %s

en: Replies to %s, page %d
is: Svör við %s, síða %d

en: Reply
is: Svara

en: Reply to %s sent
is: Svara þessu babli

en: Reply to this notice
is: Svara þessu babli

en: Reset
is: Endurstilla

en: Reset password
is: Endurstilla lykilorð

en: SMS Phone number
is: SMS símanúmer

en: SMS Settings
is: SMS stillingar

en: SMS confirmation
is: SMS staðfesting

en: SMS is not available.
is: Þessi síða er ekki aðgengileg í

en: Same as password above
is: Sama og lykilorðið hér fyrir ofan

en: Same as password above. Required.
is: Sama og lykilorðið hér fyrir ofan. Nauðsynlegt.

en: Save
is: Vista

en: Search
is: Leita

en: Search for notices on %%site.name%% by their contents. Separate search terms by spaces; they must be 3 characters or more.
is: Leita í innihaldi babls á %%site.name%%. Leitarorð eru aðskilin með bili og verða að vera að minnsta kosti 3 tákn.

en: Search for people on %%site.name%% by their name, location, or interests. Separate the terms by spaces; they must be 3 characters or more.
is: Leita að fólki á %%site.name%% eftir nafni, staðsetningu eða áhugamáli. Leitarorð eru aðskilin með bili og verða að vera að minnsta kosti 3 tákn.

en: Search for people or text
is: Leita að fólki eða texta

en: Secondary site navigation
is: Stikl undirsíðu

en: Select a carrier
is: Veldu farsímafyrirtæki

en: Select tag to filter
is: Veldu farsímafyrirtæki

en: Send
is: Senda

en: Send a direct message to this user
is: Senda bein skilaboð til þessa notanda

en: Send a direct notice
is: Senda bein skilaboð

en: Send a notice
is: Senda babl

en: Send a nudge to this user
is: Ýta við þessum notanda

en: Send email to this address to post new notices.
is: Sendu tölvupóst á þetta póstfang til þess að senda inn nýtt babl.

en: Send me email when someone adds my notice as a favorite.
is: Senda mér tölvupóst þegar einhver setur babl í mér í uppáhald hjá sér.

en: Send me email when someone sends me a private message.
is: Senda mér tölvupóst þegar einhver sendir mér persónuleg skilaboð.

en: Send me notices of new subscriptions through email.
is: Sendu mér tilkynningu varðandi nýjar áskriftir í gegnum tölvupóst.

en: Send me notices through Jabber/GTalk.
is: Sendur mér babl í gegnum Jabber/GTalk.

en: Send me notices through SMS; I understand I may incur exorbitant charges from my carrier.
is: Sendu mér babl í gegnum SMS. Ég veit að það er möguleiki að farsímafyrirtækið rukki fyrir móttöku á SMSunum.

en: Send me replies through Jabber/GTalk from people I'm not subscribed to.
is: Sendu mér svör í gegnum Jabber/GTalk frá fólki sem ég er ekki áskrifandi að.

en: Settings saved.
is: Stillingar vistaðar.

en: Sign up for a new account
is: Búðu til nýjan aðgang

en: Site content license
is: Hugbúnaðarleyfi StatusNet

en: Site notice
is: Babl vefsíðunnar

en: Sorry, no incoming email allowed.
is: Því miður er móttökutölvupóstur ekki leyfður.

en: Sorry, only invited people can register.
is: Afsakið en aðeins fólki sem er boðið getur nýskráð sig.

en: Sorry, that is not your incoming email address.
is: Afsakið en þetta er ekki móttökutölvupóstfangið þitt.

en: Sorry, this command is not yet implemented.
is: Fyrirgefðu en þessi skipun hefur ekki enn verið útbúin.

en: Source
is: Frumþula

en: Specify the name of the user to subscribe to
is: Tilgreindu nafn notandans sem þú vilt gerast áskrifandi að

en: Specify the name of the user to unsubscribe from
is: Tilgreindu nafn notandans sem þú vilt hætta sem áskrifandi að

en: Statistics
is: Tölfræði

en: StatusNet software license
is: Hugbúnaðarleyfi StatusNet

en: Subscribe
is: Gerast áskrifandi

en: Subscribe to this user
is: Gerast áskrifandi að þessum notanda

en: Subscribed
is: Þú ert nú í áskrift

en: Subscribed to %s
is: Nú ert þú áskrifandi að %s

en: Subscribers
is: Áskrifendur

en: Subscription authorized
is: Áskrift heimiluð

en: Subscription rejected
is: Áskrift hafnað

en: Subscriptions
is: Áskriftir

en: System error uploading file.
is: Kerfisvilla kom upp við upphal skráar.

en: Tag
is: Merki

en: Tag %s
is: Merki %s

en: Tag cloud
is: Merkjaský

en: Tag user
is: Merkja notanda

en: Tags
is: Merki

en: Tags for this user (letters, numbers, -, ., and _), comma- or space- separated
is: Merki fyrir þennan notanda (bókstafir, tölustafir, -, ., og _), aðskilin með kommu eða bili

en: Tags for yourself (letters, numbers, -, ., and _), comma- or space- separated
is: Merki fyrir þig (bókstafir, tölustafir, -, ., og _), aðskilin með kommu eða bili

en: Tags in %s group's notices
is: Merki í babli %s hópsins

en: Tags in %s's notices
is: Merki í babli %s

en: Text
is: Texti

en: Text search
is: Textaleit

en: That address has already been confirmed.
is: Þetta tölvupóstfang hefur nú þegar verið staðfest.

en: That confirmation code is not for you!
is: Þessi staðfestingarlykill er ekki fyrir þig!

en: That email address already belongs to another user.
is: Þetta tölvupóstfang tilheyrir öðrum notanda.

en: That file is too big. The maximum file size is %s.
is: Þetta er of langt. Hámarkslengd babls er 140 tákn.

en: That is already your Jabber ID.
is: Þetta er nú þegar Jabber-kennið þitt.

en: That is already your email address.
is: Þetta er nú þegar tölvupóstfangið þitt.

en: That is already your phone number.
is: Þetta er nú þegar símanúmerið þitt.

en: That is not your Jabber ID.
is: Þetta er ekki Jabber-kennið þitt.

en: That is not your email address.
is: Þetta er ekki tölvupóstfangið þitt.

en: That is not your phone number.
is: Þetta er ekki símanúmerið þitt.

en: That is the wrong IM address.
is: Þetta er rangt snarskilaboðafang.

en: That is the wrong confirmation number.
is: Þetta er rangur staðfestingarlykill.

en: That phone number already belongs to another user.
is: Þetta símanúmer tilheyri nú þegar öðrum notanda.

en: That user has blocked you from subscribing.
is: Þessi notandi hefur bannað þér að gerast áskrifandi

en: That's too long. Max message size is %d chars.
is: Þetta er of langt. Hámarkslengd skilaboða er 140 tákn.

en: That's too long. Max notice size is %d chars.
is: Þetta er of langt. Hámarkslengd babls er 140 tákn.

en: That’s a local profile! Login to subscribe.
is: Þetta er staðbundinn persónuaðgangur! Skráðu þig inn til að gerast áskrifandi.

en: The address "%s" has been confirmed for your account.
is: Þetta tölvupóstfang, "%s", hefur verið staðfest fyrir aðganginn þinn.

en: The address was removed.
is: Tölvupóstfangið hefur verið fjarlægt.

en: The most popular notices on the site right now.
is: Vinsælasta bablið á síðunni um þessar mundir.

en: The subscription has been authorized, but no callback URL was passed. Check with the site’s instructions for details on how to authorize the subscription. Your subscription token is:
is: Áskriftin hefur verið heimiluð en afturkallsveffang var ekki sent. Athugaðu leiðbeiningar síðunnar um það hvernig á að heimila áskrift. Áskriftartókinn þinn er;

en: The subscription has been rejected, but no callback URL was passed. Check with the site’s instructions for details on how to fully reject the subscription.
is: Áskriftinni hefur verið hafnað en afturkallsveffang var ekki sent. Athugaðu leiðbeiningar síðunnar um það hvernig á að hafna áskrift alveg.

en: There was a problem with your session token.
is: Það komu upp vandamál varðandi setutókann þinn.

en: There was a problem with your session token. Try again, please.
is: Það kom upp vandamál með setutókann þinn. Vinsamlegast reyndu aftur.

en: These are most popular recent tags on %s
is: Þetta eru vinsælustu nýlegu merkin á %s

en: These are the people who listen to %s's notices.
is: Þetta er fólkið sem hlustar á bablið í %s.

en: These are the people who listen to your notices.
is: Þetta er fólkið sem hlustar á bablið í þér.

en: These are the people whose notices %s listens to.
is: Þetta er fólkið sem %s hlustar á bablið í.

en: These are the people whose notices you listen to.
is: Þetta er fólkið sem þú hlustar á bablið í.

en: These people are already users and you were automatically subscribed to them:
is: Þetta fólk er nú þegar notendur og þú varðst sjálfkrafa áskrifandi að þeim:

en: These people are subscribed to you:
is: Fólk sem eru áskrifendur að %s

en: This confirmation code is too old. Please start again.
is: Þessi staðfestingarlykill er of gamall. Vinsamlegast byrjaðu aftur upp á nýtt.

en: This is your inbox, which lists your incoming private messages.
is: Þetta er innhólfið þitt sem sýnir persónuleg skilaboð sem voru send til þín.

en: This is your outbox, which lists private messages you have sent.
is: Þetta er úthólfið þitt sem sýnir persónuleg skilaboð sem þú hefur sent.

en: This method requires a POST or DELETE.
is: Þessi aðferð krefst POST eða DELETE.

en: This method requires a POST.
is: Þessi aðferð krefst POST.

en: This notice is already a favorite!
is: Þetta babl er nú þegar í uppáhaldi!

en: This notice is not a favorite!
is: Þetta babl er ekki í uppáhaldi!

en: This page is not available in a media type you accept
is: Þessi síða er ekki aðgengileg í margmiðlunargerðinni sem þú tekur á móti

en: This user doesn't allow nudges or hasn't confirmed or set his email yet.
is: Þessi notandi leyfir ekki að ýta við sér eða hefur ekki staðfest eða skráð tölvupóstinn sinn.

en: Timezone
is: Tímabelti

en: Timezone not selected.
is: Tímabelti ekki valið.

en: To
is: Til

en: To subscribe, you can [login](%%action.login%%), or [register](%%action.register%%) a new  account. If you already have an account  on a [compatible microblogging site](%%doc.openmublog%%),  enter your profile URL below.
is: Til þess að gerast áskrifandi getur þú [skráð þig inn](%%action.login%%) eða [nýskráð þig](%%action.register%%). Ef þú hefur nú þegar búið til aðgang á [samvirkandi örbloggsþjónustu](%%doc.openmublog%%), sláðu þá inn veffang persónulegu síðunnar þinnar hér fyrir neðan.

en: Too many notices too fast; take a breather and post again in a few minutes.
is: Of mikið babl í einu; slakaðu aðeins á og haltu svo áfram eftir nokkrar mínútur.

en: Top posters
is: Aðalbablararnir

en: Two user ids or screen_names must be supplied.
is: Tvo notendakenni eða skjáarnöfn verða að vera uppgefin.

en: URL
is: Vefslóð

en: URL of the homepage or blog of the group or topic
is: Vefslóð vefsíðu hópsins eða umfjöllunarefnisins

en: URL of your homepage, blog, or profile on another site
is: Veffang heimasíðunnar þinnar, bloggsins þíns eða persónulegrar síðu á öðru vefsvæði

en: URL of your profile on another compatible microblogging service
is: Veffang persónulegrar síðu á samvirkandi örbloggsþjónustu

en: URL shortening service is too long (max 50 chars).
is: Þjónusta sjálfvirkrar vefslóðastyttingar er of löng (í mesta lagi 50 stafir).

en: Unblock
is: Opna

en: Unblock this user
is: Opna á þennan notanda

en: Unblock user failed.
is: Mistókst að opna fyrir notanda.

en: Unexpected form submission.
is: Bjóst ekki við innsendingu eyðublaðs.

en: Unexpected password reset.
is: Bjóst ekki við endurstillingu lykilorðs.

en: Unknown action
is: Óþekkt aðgerð

en: Unknown file type
is: Óþekkt skráargerð

en: Unrecognized address type %s
is: Óþekkt gerð tölvupóstfangs %s

en: Unsubscribe
is: Fara úr áskrift

en: Unsubscribe from this user
is: Hætta sem áskrifandi að þessum notanda

en: Unsubscribed
is: Ekki lengur áskrifandi

en: Unsubscribed from %s
is: Nú ert þú ekki lengur áskrifandi að %s

en: Unsupported format.
is: Skráarsnið myndar ekki stutt.

en: Unsupported image file format.
is: Skráarsnið myndar ekki stutt.

en: Untitled page
is: Ónafngreind síða

en: Untitled section
is: Ónafngreindur hluti

en: Updates by SMS
is: Færslur sendar með SMS

en: Updates by instant messenger (IM)
is: Færslur sendar með snarskilaboðaþjónustu (instant messaging)

en: Updates favored by %1$s on %2$s!
is: Færslur frá %1$s á %2$s!

en: Updates from %1$s and friends on %2$s!
is: Færslur frá %1$s og vinum á %2$s!

en: Updates from %1$s on %2$s!
is: Færslur frá %1$s á %2$s!

en: Updates from members of %1$s on %2$s!
is: Færslur frá %1$s á %2$s!

en: Updates matching search term "%1$s" on %2$s!
is: Allar færslur sem passa við "%s"

en: Upload
is: Hlaða upp

en: Upload an avatar
is: Hlaða upp einkennismynd

en: Use this form to add tags to your subscribers or subscriptions.
is: Notaðu þetta eyðublað til að bæta við merkjum við áskrifendur þína eða þau sem þú ert áskrifandi að.

en: Use this form to create a new group.
is: Notaðu þetta eyðublað til að búa til nýjan hóp.

en: Use this form to edit the group.
is: Notaðu þetta eyðublað til að breyta hópnum.

en: Use this form to invite your friends and colleagues to use this service.
is: Notaðu þetta eyðublað til þess að bjóða vinum þínum og kunningjum að nota þessa örbloggsþjónustu.

en: Used only for updates, announcements, and password recovery
is: Aðeins notað fyrir uppfærslur, tilkynningar og endurheimtingu lykilorða.

en: User
is: Notandi

en: User actions
is: Notandaaðgerðir

en: User being listened to does not exist.
is: Notandi sem verið er að hlusta á er ekki til.

en: User groups
is: Notendahópar

en: User has blocked you.
is: Notandinn hefur lokað á þig.

en: User has no last notice
is: Notandi hefur ekkert nýtt babl

en: User has no profile.
is: Notandi hefur enga persónulega síðu.

en: User nickname
is: Stuttnefni notanda

en: User profile
is: Persónuleg síða notanda

en: User without matching profile
is: Notandi með enga persónulega síðu sem passar við

en: Users self-tagged with %s - page %d
is: Notendur sjálfmerktir með %s - síða %d

en: What timezone are you normally in?
is: Í hvaða tímabelti eru í rauninni?

en: What's up, %s?
is: Hvað er að frétta %s?

en: Where you are, like "City, State (or Region), Country"
is: Staðsetning þín, eins og "borg, sýsla, land"

en: Wrong image type for avatar URL ‘%s’.
is: Röng gerð myndar fyrir '%s'

en: Yes
is: Já

en: You are a member of these groups:
is: Þú ert ekki meðlimur í þessum hópi.

en: You are already a member of that group
is: Þú ert nú þegar meðlimur í þessum hópi

en: You are already a member of that group.
is: Þú ert nú þegar meðlimur í þessum hópi

en: You are already logged in!
is: Þú ert nú þegar innskráð(ur)!

en: You are already subscribed to these users:
is: Þú ert nú þegar í áskrift að þessum notendum:

en: You are banned from posting notices on this site.
is: Það hefur verið lagt bann við babli frá þér á þessari síðu.

en: You are not a member of any groups.
is: Þú ert ekki meðlimur í þessum hópi.

en: You are not a member of that group.
is: Þú ert ekki meðlimur í þessum hópi.

en: You are not a member of this group.
is: Þú ert ekki meðlimur í þessum hópi.

en: You are not authorized.
is: Engin heimild.

en: You are not subscribed to anyone.
is: Þú ert ekki áskrifandi.

en: You are not subscribed to that profile.
is: Þú ert ekki áskrifandi.

en: You are subscribed to these people:
is: Þú ert ekki áskrifandi.

en: You can only tag people you are subscribed to or who are subscribed to you.
is: Þú getur aðeins merkt fólk sem þú ert áskrifandi að eða þau sem eru áskrifendur að þér.

en: You can receive SMS messages through email from %%site.name%%.
is: Þú getur fengið SMS í gegnum tölvupóst frá %%site.name%%.

en: You can send and receive notices through Jabber/GTalk [instant messages](%%doc.im%%). Configure your address and settings below.
is: Þú getur sent og tekið á móti babli í gegnum Jabber/GTalk [snarskilaboðaþjónustuna](%%doc.im%%). Settu upp netfangið þitt hér fyrir neðan og stilltu notkunina.

en: You can update your personal profile info here so people know more about you.
is: Þú getur uppfært persónulegu síðuna þína hér þannig að fólk geti lært meira um þig.

en: You can use the local subscription!
is: Þú getur notað staðbundna áskrift!

en: You can't register if you don't agree to the license.
is: Þú getur ekki nýskráð þig nema þú samþykkir leyfið.

en: You can't send a message to this user.
is: Þú getur ekki sent þessum notanda skilaboð.

en: You have a new posting address on %1$s.
    
    Send email to %2$s to post new messages.
    
    More email instructions at %3$s.
    
    Faithfully yours,
    %4$s
is: Þú hefur nýtt bablpóstfang á %1$s.
    
    Sendu tölvupóst á %2$s til að senda inn babl.
    
    Ítarlegri tölvupóstleiðbeiningar eru á %3$s.
    
    Með kærri kveðju,
    %4$s

en: You have already blocked this user.
is: Þú hefur nú þegar lokað á þennan notanda.

en: You may not delete another user's status.
is: Þú getur ekki eytt stöðu annars notanda.

en: You must be an admin to edit the group
is: Þú verður að vera stjórnandi til að geta breytt hópnum

en: You must be logged in to create a group.
is: Þú verður að hafa skráð þig inn til að búa til hóp.

en: You must be logged in to invite other users to use %s
is: Þú verður að vera innskráð(ur) til að geta boðið öðrum að nota %s

en: You must be logged in to join a group.
is: Þú verður að hafa skráð þig inn til að bæta þér í hóp.

en: You must be logged in to leave a group.
is: Þú verður aða hafa skráð þig inn til að ganga úr hóp.

en: You will be notified when your invitees accept the invitation and register on the site. Thanks for growing the community!
is: Við sendum þér tilkynningu þegar þeir sem þú býður samþykkja boðskortið og skrá sig á síðuna. Takk fyrir að stækka samfélagið!

en: You've been nudged by %s
is: %s ýtti við þér

en: Your incoming messages
is: Mótteknu skilaboðin þín

en: Your nickname on this server, or your registered email address.
is: Stuttnefnið þitt á þessum vefþjóni eða skráða tölvupóstfangið.

en: Your sent messages
is: Skilaboð sem þú hefur sent

en: a few seconds ago
is: fyrir nokkrum sekúndum

en: about %d days ago
is: fyrir um %d dögum síðan

en: about %d hours ago
is: fyrir um %d klukkutímum síðan

en: about %d minutes ago
is: fyrir um %d mínútum síðan

en: about %d months ago
is: fyrir um %d mánuðum síðan

en: about a day ago
is: fyrir um einum degi síðan

en: about a minute ago
is: fyrir um einni mínútu síðan

en: about a month ago
is: fyrir um einum mánuði síðan

en: about a year ago
is: fyrir um einu ári síðan

en: about an hour ago
is: fyrir um einum klukkutíma síðan

en: description is too long (max %d chars).
is: Lýsing er of löng (í mesta lagi 140 tákn).

en: from
is: frá

en: groups on %s
is: Hópsaðgerðir

en: license.
is: leyfi.

en: same as password above
is: sama og lykilorðið hér fyrir ofan
